Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

chính chủ làm ,cẩn thận ,tỷ mỉ ,tóc xoăn mềm mượt.hn nhé các mẹ

mình đang có ý định làm tóc ,tân trang một tý sau mấy năm bầu bí ,nhưng lên mạng thấy mọi người quảng cáo nhiều quá nên không biết đâu mà lần .mẹ nào có kinh nghiệm làm xoăn ở đâu sóng xoăn đẹp ,không bị khô và không phải lên lô hay sấy tạo kiểu nhé , ngày nào mà cũng phải sấy hay vuốt geo thì mình không chịu nổi . mẹ nào chỉ cho mình salon tóc ở hà nội mà chính chủ làm nhé ( mình thích chủ là con trai thôi vì thấy con trai hay làm tốt hơn ) làm từ A đến Z thì càng tốt ( mấy chú xì tin thì đừng nhé ,mình sợ làm chuột bạch lắm ) những salon to thì đừng chỉ cho mình nhé ,ở đấy sô bồ lắm toàn thợ đi học việc làm thôi , hỏng tóc thì chit ,cái răng cái tóc là góc con người mà .sori các mẹ ,nhờ các mẹ chỉ giúp mà đưa yêu cầu cao quá cũng ngại . mà không nói vậy thì các mẹ lại chỉ không chuẩn lại đến làm chuột bạch cho mấy ông thợ thì tiền mất tật lại mang

những tiêu chí mà bạn đưa ra , khá phù hợp với anh chủ , mà mình đã theo nhiều năm .0974086579 bạn liên lạc với anh ấy xem.

còn salon tóc chính chủ làm nữa không vậy các mẹ ..mà mẹ nguyenly cho mình hỏi anh ý có làm tóc xoăn theo mẫu không vậy .mình có cái mẫu tóc xoăn khá thích không biết anh ý có làm được không , mà mọi lần chị nguyenly làm thì để tùy thợ làm hay làm theo mẫu vậy.

chính chủ làm ,thoe trường phái dành cho người bận bịu không có thời gian chăm sóc, thì bạn có thể tham khảo anh nguyên ở 192 phố hạ đình ,mình làm ở đây cũng lâu rồi ,mấy lần định chuyển chỗ khác làm nhưng tham khảo nhiều chỗ thì thấy toàn thợ tin tin làm hãi quá được mỗi cái sấy đẹp ,nhưng sấy nhiều thì hỏng tóc mà mình thì lười đi làm đẹp lại thôi .

Trích dẫn Gửi bởi nguyenly72158
    những tiêu chí mà bạn đưa ra , khá phù hợp với anh chủ , mà mình đã theo nhiều năm .0974086579 bạn liên lạc với anh ấy xem.
    cảm ơn mẹ nó nhiều ,đã cho mình một địa chỉ tốt ,cảm ơn bạn

Bạn hãy thử đến linh hairsalon ở 88B Trần Hưng Đạo. M làm ở đấy lâu rồi lần nào cũng đạt hiệu quả mỹ mãn. Đt : 0439950157
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Me_tuti1982

được chính chủ làm từ đầu đến cuối thì bạn đến anh nguyên ở 192 phố hạ đình ý .mình được các mẹ cùng cơ quan giới thiệu từ năm 2013. làm tóc ở đây lần nào làm cũng ưng ý .anh chủ lúc nào cũng vậy, làm cẩn thận mà tư vấn thì tốt .cái nào không tốt với tóc anh ý nói hết ,để mọi người có mái tóc đẹp .được chính tay thợ cả làm bây giờ thật ít

mọi người cho thêm ý kiến nào

Các Chủ đề tương tự

1. Uốn lô tóc xoăn giả nên chọn keo xịt tóc nào ?
    Bởi hackerwin03 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 06:34 PM
  2. tóc mới làm xoăn thì sau 2 tuần ép được không?
    Bởi tranminhthuydung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 05-06-2015, 05:31 PM
  3. Tiệm làm tóc xoăn gợn sóng ở HCM
    Bởi tuyendangdinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-28-2015, 11:58 PM
  4. 5 cách làm tóc xoăn với máy duỗi
    Bởi abeetran trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 06:25 PM
  5. Làm tóc xoăn ngắn- Mọi người cho em xin tí ý kiến với ạ.
    Bởi greenbiotech trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-21-2015, 06:33 PM