Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Xả nước sạch rồi bôi tinh dầu hoa bưởi cuả Thorakao lên đc k chị???

Trích dẫn Gửi bởi titi_bikini
    Em nói có thể các chị ko tin, nhưng hãy tin đi vì em là nhân chứng sống nhé. Đợt đấy em bị ép hỏng, tóc xù lên hơn 1 cái chổi xể, sun tít, gãy rụng lung tung, buồn đời quá em đi cắt phẹt 1 phát đến gáy. Đợt đấy em buồn lắm, vì từ trc đến giờ tóc em luôn luôn dài và đẹp, thậm chí ngồi buồn còn khóc 1 mình như con điên ý, thế là em lên mạng, xem đủ cách để tóc nhanh dài, và em đã biết đc 1 bài thuốc như thuốc thần. Cái này là 100% dễ làm, dễ kiếm, và thật sự hiệu quả.
    Ra hàng thuốc, mua cho em 10, 20 lọ b1, mỗi lọ khoảng 2k. Mỗi lần gội đầu, nước đầu các chị gội dầu gội bình thường, nước 2 hòa 1 chậu nước (ít nước thôi) với 1 nửa lọ b1 (thích thì 1 lọ cũng đc, ai tiết kiệm hơn thì 1 nửa), xong cứ thế dùng ca dội nước đấy lên đầu, lên tóc, em toàn chổng m*ng lên dúng cả đầu vào , công đoạn này khoảng 10-15p, xong rồi dùng xả bình thường.
    Em nói trc là mùi b1 này hơi khó chịu đấy, ai muốn tóc dài nhanh thì ngày nào cũng làm, ko thì 2 ngày 1 phát. Các chị tin là tóc em chỉ sau 1 tháng làm như thế dã dài qua vai và đi làm xoăn phục hồi được rồi ko
    Trích dẫn Gửi bởi viki89
    ôi, cách này mình làm thử 1 lần ruìm vì ma ma bảo ăn nhìu b1 thì tóc nhanh dài thế la nghĩ lun chắc gội b1 hiệu quả hơn nhưng hum đó vừa gội xong thì bà bên cạnh nhà sang chơi, thấy thế bà ấy dọa "rụng tóc đó con ơi" hết hồn hết vía vì tin bà í
    thui, e đi gội đầu vs b1 đây, vẫn còn mấy lọ từ lần trc
    ô mô, có thật thế ko các chị ơi, ccahs này độc đáo quá, em chưa nghe thấy ai nhắc đến bao giờ????????? vậy em cũng thử làm xem sao nhé! vì cũng rẻ tiền mà lại ko tốn công lắm. giờ 1 tuần em gội 1 lần trứng gà như cách em đã chỉ, 1 lần gội B1 như cách chị titi chỉ. nếu nhanh dài dc thì tốt quá vì em đang có tham vọng nuôi tóc dài đến eo mà giờ mới tới quai áo lót. hê.
    Trích dẫn Gửi bởi naka157
    Xả nước sạch rồi bôi tinh dầu hoa bưởi cuả Thorakao lên đc k chị???
    nếu em dùng tinh dầu bưởi nguyên chất thì có 2 cách sử dụng: hòa chung với dầu gội/xả tóc hoặc là nhỏ vài giọt vào chậu nước xả lần cuối cùng. Còn nếu em dùng tinh dầu bưởi của Tho thì sau khi gội đầu xong, em lau khô tóc hoặc để sau 30' đến 1,2 tiếng, lúc tóc còn hơi ẩm ẩm em đổ tinh dầu bưởi ra tay, xoa đều rồi vuốt lên tóc như dầu dưỡng tóc mình vẫn sử dụng ý. chị dùng cả 2 loại tinh chất và Tho rồi. nhưng với chị Tho ko có tác dụng mấy.

Em nói có thể các chị ko tin, nhưng hãy tin đi vì em là nhân chứng sống nhé. Đợt đấy em bị ép hỏng, tóc xù lên hơn 1 cái chổi xể, sun tít, gãy rụng lung tung, buồn đời quá em đi cắt phẹt 1 phát đến gáy. Đợt đấy em buồn lắm, vì từ trc đến giờ tóc em luôn luôn dài và đẹp, thậm chí ngồi buồn còn khóc 1 mình như con điên ý, thế là em lên mạng, xem đủ cách để tóc nhanh dài, và em đã biết đc 1 bài thuốc như thuốc thần. Cái này là 100% dễ làm, dễ kiếm, và thật sự hiệu quả.
    Ra hàng thuốc, mua cho em 10, 20 lọ b1, mỗi lọ khoảng 2k. Mỗi lần gội đầu, nước đầu các chị gội dầu gội bình thường, nước 2 hòa 1 chậu nước (ít nước thôi) với 1 nửa lọ b1 (thích thì 1 lọ cũng đc, ai tiết kiệm hơn thì 1 nửa), xong cứ thế dùng ca dội nước đấy lên đầu, lên tóc, em toàn chổng m*ng lên dúng cả đầu vào , công đoạn này khoảng 10-15p, xong rồi dùng xả bình thường.
    Em nói trc là mùi b1 này hơi khó chịu đấy, ai muốn tóc dài nhanh thì ngày nào cũng làm, ko thì 2 ngày 1 phát. Các chị tin là tóc em chỉ sau 1 tháng làm như thế dã dài qua vai và đi làm xoăn phục hồi được rồi ko
    chị ơi, cho em hỏi cách này làm tóc dài nhanh nhưng có được khỏe và mượt không ạ? em cám ơn

Mà thuốc B1 là cái gì vậy chị?e chưa nghe thấy bao giờ

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    cách này nghe thiên hạ đồn cũng nhiều , cơ mà em ko thik mùi , liệu nó có bay mùi ko nhỉ , mà chân tóc mà ko khổe thì cũng die =_+

Các chị nhầm rồi. Ai bảo là làm như thế tóc sẽ rụng? Em làm như thế đều đặn trong vòng 3,4 tháng trời, mà cách đây tận 2 năm rồi, nói như các chị thì bây giờ em đi tu luôn đc rồi ah?
    Ngược lại cách đấy còn làm tóc chắc khỏe hơn nhé, trong thời gian chăm chỉ gội b1 đấy em chưa làm xoăn, thế mà cái chỗ ép hỏng nó mềm ra đáng kể đấy. Mà tóc em vẫn dầy cộp như thế, chả rụng đi sợi nào. Em còn đọc ở đâu nói là dầu gội và dầu xả làm mượt tóc có chứa rất nhiều b1, và b5. Nên mình gội thẳng b1 như thế cũng no problem. Còn cái mùi thì em công nhận là hơi khó chịu, nhưng nó bay đi đấy, chứ ko lưu mãi đâu. Thế nên mới dùng dầu xả ở công đoạn cuối cùng, ai muốn tóc nhanh dài hơn nữa thì bỏ qua bước dầu xả này nhé.

Các chị nhầm rồi. Ai bảo là làm như thế tóc sẽ rụng? Em làm như thế đều đặn trong vòng 3,4 tháng trời, mà cách đây tận 2 năm rồi, nói như các chị thì bây giờ em đi tu luôn đc rồi ah?
    Ngược lại cách đấy còn làm tóc chắc khỏe hơn nhé, trong thời gian chăm chỉ gội b1 đấy em chưa làm xoăn, thế mà cái chỗ ép hỏng nó mềm ra đáng kể đấy. Mà tóc em vẫn dầy cộp như thế, chả rụng đi sợi nào. Em còn đọc ở đâu nói là dầu gội và dầu xả làm mượt tóc có chứa rất nhiều b1, và b5. Nên mình gội thẳng b1 như thế cũng no problem. Còn cái mùi thì em công nhận là hơi khó chịu, nhưng nó bay đi đấy, chứ ko lưu mãi đâu. Thế nên mới dùng dầu xả ở công đoạn cuối cùng, ai muốn tóc nhanh dài hơn nữa thì bỏ qua bước dầu xả này nhé.
    thế em ngâm ít nước cho nó nát ra rồi trộn chung với dầu xả ủ tóc luôn dc ko chị ơi?

Trích dẫn Gửi bởi oanhkiều
    thế em ngâm ít nước cho nó nát ra rồi trộn chung với dầu xả ủ tóc luôn dc ko chị ơi?
    Em cũng ko biết vì em toàn làm kiểu kia. Chị thử nghiệm đi

gãi trúng chỗ ngứa của em rồi. em nghe bảo gội dầu thái dương 3 ý, nó cũng mọc dài ra đấy. cơ mà cái mùi thì không chịu nổi. em gội đc 2 hôm rồi nghỉ. chứ tóc dài được 1 đoạn rồi chắc cũng ung thư mũi chết mất thôiii

b1 dạng viên đó hả bạn? 1 lọ là bao nhiêu viên, mình mua về cho nửa lọ trộn với nước, rồi dùng để gội hả? mà sao cần đến 10-15p lận, chả lẽ m gội = b1 xong, để ủ, rùi mới xả hả?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 11-17-2014, 11:26 PM