Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

ừT khi uốn tóc em rụng nhiều. Có cách nào làm tóc dày lên ko hả các chị thông thái???

Huhu. Các chị thông thái ơi, cứu em với!!!!!!!!!!!
    Trước đây tóc em rất dày nhưng từ khi uốn - đc hơn 1 năm rồi, thì nó bắt đầu rụng nhiều lắm rồi. Em hoang mang về cái đầu ngày càng lưa thưa tóc lắm. Các chị biết có loại dầu gội, xả, hấp hay thuốc gì tốt cho tóc dầy thì chỉ giúp em với. huhu [Trc tiên em vẫn ưu tiên cho vụ dầu gội và dầu hấp, sau đó là thuốc thang chống...hói ah ]:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:

Đó là do salon toc do dung thuốc ko đảm bảo rui .lien he mik .mik tu van cho nhe

Mình nghĩ xả, hấp đều cần tránh xa chân tóc do hóa chất nên bạn đừng dùng (2 loại này chỉ tác dụng làm tóc mượt chứ nhìu khi còn rụng tóc hơn chứ k làm dài tóc hay mọc tóc mới í)
    Tốt nhất, bạn thử dùng tinh dầu bưởi or ủ dầu dừa. thiên nhiên nên yên tâm nhé, giá rẻ mà lại khá td nữa

Biotin với Kẽm tốt cho tóc với ko bị rụng tóc đó bạn. Mình đang dùng thấy tóc rụng giảm hẳn. Bạn nghiên cứu xem sao. Mình mua của chị này nè. https://www.facebook.com/duonglolem
    =.= mới đầu ko muốn uống thuốc nhưng mà thấy tóc chị ý đẹp quá nên mới quyết tâm. Đầu tư thêm bộ Lee Stafford kích thích mọc tóc nữa.

c ủ dầu dừa đi... vừa ủ vừa maxa da dầu chừng 10ph thui r để 30ph sau gội lại với nước ấm.. tóc e duỗi 5lần rồi.. mỗi năm duỗi 1lần í.. tóc rụng thê thảm lắm.. từ khi biết ủ dầu dừa wá tốt e áp dụng thường xuyên bây giờ tóc e dày gấp đôi rồi...

Có ai dùng tinh dầu nho trị rụng tóc và kích mọc tóc chưa ạ, cho e ý kiến với