Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Dau goi cua Nhat

tsubaki thì mình chưa dùng nên chưa biết. Còn Ichikami thì mình đã dùng một thời gian rồi, thích lắm. Chiết xuất từ gạo đỏ, hương thơm nhẹ, dịu, Giảm hẳn tóc rụng sau một thời gian dùng.

Mình sài nguyên bộ stubaki nè . Xài xong mình nghĩ biết vậy mua rechoice xài cho rồi. Chả thấy gì khac biệt. Uổng cả tiền
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mytram124

Dùng bộ gội xả Ichikami chiết xuất từ quả mơ thử xem. (Nhưng nếu tóc bạn bị hư tổn nhiều thì bạn phải dùng thêm cả bộ dưỡng Ichikami nữa mới giải quyết được chứ chỉ dùng riêng bộ gội xả thì hơi chậm) .

Thế mẹ nào biết ichkami bán ở đâu chất lượng ạ? Mình ở SG nhé
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sky_02

Trích dẫn Gửi bởi hakhanhcdc
    tsubaki thì mình chưa dùng nên chưa biết. Còn Ichikami thì mình đã dùng một thời gian rồi, thích lắm. Chiết xuất từ gạo đỏ, hương thơm nhẹ, dịu, Giảm hẳn tóc rụng sau một thời gian dùng.
    Như kiểu tiếp thị cho dầu gội ichikami ý đi đâu cũng chỉ thấy mấy chị này khen.

mình vẫn thích stubaki hơn. Dùng cũng hơn một năm nay rồi giờ quen không muốn đổi sang hiệu khác.

Trích dẫn Gửi bởi sonthanhhoa
    Như kiểu tiếp thị cho dầu gội ichikami ý đi đâu cũng chỉ thấy mấy chị này khen.
    Chính xác. Trên diễn đàn này topic nào có ichikami cũng thấy nick hakhanhcdc, hathu... và bongbecdc vào khen tới tấp
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Trích dẫn Gửi bởi Sky_02
    Thế mẹ nào biết ichkami bán ở đâu chất lượng ạ? Mình ở SG nhé
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sky_02
    Aeon Tân Phú có bán nhé bạn, cái siêu thị ở tầng trệt gần khu ăn uống đó. Đợt đầu mình đi xem thì thấy dầu gội, xả đều 250k/ chai nên ko mua, về order shop Sakura hết 380k/cặp hàng xách tay. Hồi sau tết có đi lại xem thì thấy đang khuyến mãi giá 180k/chai (gội và xả đều bằng giá). Hàng Aeon là nhập khẩu chính hãng nha.