Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Hà Nội thì làm tóc xoăn ở đâu đẹp? Xin chỉ giúp.

Em đang muốn làm tóc xoăn.
    Trước đây em đã từng làm 1 lần, nhưng sau đó tóc bị duỗi rất nhanh, chỉ sau 1 tháng là mất cả lọn. Chị làm tóc bảo do tóc em là tóc tơ nên không ăn thuốc. Chán quá nên hồi đó không làm lại nữa.
    Giờ đi làm rồi, muốn làm tóc xoăn trông đứng đắn hơn. Mong mọi người chỉ dùm.
    Em xin cảm ơn ạ!!!:Rose:

Mình thấy mấy người bạn mình có vẻ thích cửa hàng Đại Đồng, ngay đầu Hoàng Ngọc Phách phía Nguyên Hồng, bạn thử tham khảo xem.

Bạn này giống mình rồi, mình đang muốn làm xoăn đây mà chả làm được. Tóc mình là tóc tơ, bt thì thẳng nói thật là đẹp hơn ép thật. Hí hửng đi làm xoăn nhưng ko ăn, hôm trước hôm sau duỗi, 3 hôm sau làm lại cuối cùng kết quả vẫn như cũ. Bây h đẻ xong tóc rụng quá nên muốn làm xoăn để tóc nhìn dầy hơn nhưng mà chả biết có ăn thuốc ko hay lại tiền mất tật mang

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    ở Đại đồng làm đắt mà e thấy làm cũng ko đẹp lắm. Chị thử ra Tâm loan xem, e thấy nhiều người khen lắm

hic cũng quan tâm muốn làm xoăn để thay đổi nhưng không bít có bị già không nữa

tóc mình cũng tóc tơ ko ăn thuốc trước cũng làm ở tâm loan rùi mà ko đc . mấy tháng trc bám càng bà ngoại vào hàng tóc GIANG ở ngõ chợ khâm thiên làm đại vậy mà gần 3tháng tóc vẫn sóng đẹp lắm .
    hàng chị này như kiểu chuyên làm xoăn ý hôm mình làm một buổi sảng mà có gần chục khách làm xoăn , mới làm thì hơi xoăn hơn ý mình 1 tí nhưng càng để lâu càng đẹp , bây h tóc mình chỉ vuốt dưỡng mà vào búp như đầu sấy vậy

ah wên mà giá hạt dẻ cực , em làm mấy tháng trước có 300k thui tóc em mỏng dài chấm vai. sáp tết ko bit có lên giá ko

Trích dẫn Gửi bởi mabaouyen
    tóc mình cũng tóc tơ ko ăn thuốc trước cũng làm ở tâm loan rùi mà ko đc . mấy tháng trc bám càng bà ngoại vào hàng tóc GIANG ở ngõ chợ khâm thiên làm đại vậy mà gần 3tháng tóc vẫn sóng đẹp lắm .
    hàng chị này như kiểu chuyên làm xoăn ý hôm mình làm một buổi sảng mà có gần chục khách làm xoăn , mới làm thì hơi xoăn hơn ý mình 1 tí nhưng càng để lâu càng đẹp , bây h tóc mình chỉ vuốt dưỡng mà vào búp như đầu sấy vậy
    Bạn cho địa chỉ cụ thể được không? Tóc mình dài hơn bạn mà tóc hơi dày không biết làm đc không? Mình muốn làm kiểu mà không phải vuốt gel ý

Tâm Loan đâu có rẻ hơn Đại Đồng đâu nàng, Đại đồng còn bình dân hơn í - đông lắm toàn phải ngồi ngoài vỉa hè. híc...
    Đầu tư 1 tí thì nàng vào Minh Phương hay Shin hay Thanh Monaco xem. Còn re rẻ thì qua Hằng Dịch vọng hoặc Landuy Hacinco, Kenzo Thái Thịnh nữa...

Bạn cố gắng sang ThanhXuan , dau pho Trieu Khuc -PHUONG ANH salon nhe, duoi 2tr( 800-1,5tr) dep va ben lam/

Các Chủ đề tương tự

1. Uốn lô tóc xoăn giả nên chọn keo xịt tóc nào ?
    Bởi hackerwin03 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 06:34 PM
  2. tóc mới làm xoăn thì sau 2 tuần ép được không?
    Bởi tranminhthuydung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 05-06-2015, 05:31 PM
  3. Tiệm làm tóc xoăn gợn sóng ở HCM
    Bởi tuyendangdinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-28-2015, 11:58 PM
  4. 5 cách làm tóc xoăn với máy duỗi
    Bởi abeetran trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 06:25 PM
  5. Làm tóc xoăn ngắn- Mọi người cho em xin tí ý kiến với ạ.
    Bởi greenbiotech trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-21-2015, 06:33 PM