Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    giá cả ở Minh Phương tầm bao nhiêu các chị nhỉ, tóc em dài đến eo ko bít bao nhiêu

mình cũng đang định đi làm xoăn. đang nhăm nhe thanh monaco hoăc tâm loan, bạn nào có giá cả 2 chỗ đó, pót lên cho mình tham khảo với

ôi cũng đang quan tâm
    đau đầu wa', Minh Phương, Tâm Loan, Mr Shin hay Thanh Monaco đây.
    Tóc em dài tới cạp quần hok biết dắt tùi 2 tr có đủ hok

2 lần trước tớ làm xoăn ở em Nhung - ngõ Thông Phong, ok phết nhưng giờ tóc đang ngắn muốn làm xoăn nên muốn thay đổi chỗ làm xoăn, đang nhăm nhe Hương Ly ở đường Hồng Hà nhưng xa quá, ko biết giá cả thế nào. Xin các mẹ chỉ giáo!

nghe tiếng Huơng Ly đường Hồng Hà đã lâu mà chưa có cơ hội thử

xin lỗi các mẹ cho phép mình mượn topic sẳn có hỏi thêm 1 chút..mình sống ở Sài Gòn, nhưng sắp tới phải bay ra Hà Nội đễ dự tiệc, mình muốn đi làm đầu ( bới tóc để đi tiệc )..các mẹ vui lòng chỉ chỗ giúp mình với. chồng mình tuy là người Hà Nội nhưng mấy việc này thì anh ấy chẳng rành..ko thích làm đẹp như các mẹ chúng mình..
    Mình cám ơn các mẹ rất nhiều..

Mình cũng muốn làm xoăn nhưng tóc mình mỏng, yếu, rụng nhiều nên muốn làm chỗ nào đảm bảo thuốc tốt 1 tí (giá rổ vừa phải). Các chị tư vấn giúp nhé, thanks!

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Trích dẫn Gửi bởi _Buratino_
    Mình cũng muốn làm xoăn nhưng tóc mình mỏng, yếu, rụng nhiều nên muốn làm chỗ nào đảm bảo thuốc tốt 1 tí (giá rổ vừa phải). Các chị tư vấn giúp nhé, thanks!
    Bạn ơi, nghe bạn tả mà mình tưởng là bạn đang nói tóc mình cơ. Tóc mỏng, tơ, gẫy dụng, chán lắm. Ngày xưa chưa lấy chồng, tóc mỏng nhưng mà khoẻ, làm xoăn lên đẹp ơi là đẹp, bây giờ làm kiểu gì tóc cũng càng nhanh hỏng. Bạn ra chỗ anh Hùng ở 75 Tuệ Tĩnh xem, mình làm ở đấy hồi đầu năm, tóc bây giờ vấn đẹp. Thích nhất là anh đấy nâng niu tóc của mình, cắt tỉa, uốn sấy đều tự tay anh ấy làm hết, không cho nhân viên làm đâu. Anh ấy ngắm nghía tạo các kiểu cho mình xem mình phù hợp với dáng nào nhất. Nhìn anh ấy làm cẩn thận thích lắm. Kỹ tính như thế chắc phải dùng thuốc xịn nhỉ? Có hôm mình dẫn một bạn đi ra đấy làm tóc, anh ấy tư vấn một kiểu bạn mình lại đòi làm một kiểu. Thế là anh ấy từ chối không làm cho bạn ấy. Mình kết anh này rồi, chắc trung thành với anh ấy thôi, chắc tháng sau đi sửa đầu và nhuộm lại tóc là ok. Nhưng mà anh này lấy tiền cũng đắt. Mình làm đầu năm hết 1triệu8, mà tóc mỏng có mấy cái. Hồm vừa rồi, con gái của chị cùng phòng ra đấy làm hết 2,5 triệu. Nghe chừng mỗi lần đi làm tóc phải nghiến răng thôi.

Cuối tuần này em đi làm đầu ạ. Nhưng vẫn đang băn khoăn là nên làm xoăn máy hay xoăn tay. Không biết làm kiểu nào đỡ hỏng tóc hơn ạ? Mà rổ rá thế nào để em còn chuẩn bị!
    Với lại tóc em đang đen bóng rất đẹp, nghe mọi người bảo nếu làm xoăn mà không nhuộm thì già lắm. Hic… Mà giai nhà em cứ thích tóc đen thế này. Không biết có kiểu nào không cần nhuộm không? Xin các mẹ tư vấn cho!!!

đọc nhìu mà e vẫn chưa rõ xoăn tay hay xoăn máy đẹp hơn nữa

Các Chủ đề tương tự

1. Uốn lô tóc xoăn giả nên chọn keo xịt tóc nào ?
    Bởi hackerwin03 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 06:34 PM
  2. tóc mới làm xoăn thì sau 2 tuần ép được không?
    Bởi tranminhthuydung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 05-06-2015, 05:31 PM
  3. Tiệm làm tóc xoăn gợn sóng ở HCM
    Bởi tuyendangdinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-28-2015, 11:58 PM
  4. 5 cách làm tóc xoăn với máy duỗi
    Bởi abeetran trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 06:25 PM
  5. Làm tóc xoăn ngắn- Mọi người cho em xin tí ý kiến với ạ.
    Bởi greenbiotech trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-21-2015, 06:33 PM