Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

xin review về lotion bưới của thorakao

có chị nào dùng loại lotion dạng xịt của thorakao ấy ạ.tóc e là tóc tơ,hơi mỏng phần trên đình tóc phía sau ít tóc có nguy cơ hói mà e mới có 21t thôi.e xem trên web thấy mọi người khen đồ của tho tốt lành mà rẻ nên e ham lắm nhưng vẫn chưa dám liều mình.hihi.c nào dùng rồi thì cho e xin ý kiến.nhanh nhanh nha các chị chứ e sợ thành tiến sỹ hói lắm

Tóc mình hay bị rụng, dầu. Mình đã dùng xịt bưởi của Thorakao rồi, ko ngăn tóc rụng, mình xài 1 thời gia rồi mà thấy tóc vẫn vậy. Mình đang chuyển sang uống Biotin

Cũng thấy nhìu mẹ dùng loại này của Thorakao ko biết thế nào.

Rw ngay cho sp trong nước . Tháng 8/2014 mình đi cát tóc , a thợ vui tính xén tóc mình cao trên gáy , chả khác j gáy đàn ông , mà 1/12/2014 m cưới . Đau khổ k biết làm tnao , đã tính đến chuyện đi nối tóc ,tìm hiểu lên xuống , giá cả đắt quá chngx xót tiền nhưng qtrong là tóc quá ngắn , cố nối cũng k đẹp . M thức mấy đem liền vì vụ tóc tai . Lướt fb thấy trang mỹ phẩm m like bán tinh dầu bưởi xịt tóc , joi thiệu là dài 3 _5 cm trong 1 tháng ,cũng định mua xong chả thấy rõ nguồn gốc ,sợ xịt vào rụng hết tóc thì nhục nên thôi . Bỗng chợt nhớ ra Thorakao cũng có tinh dầu bưởi,thế là mua ngay 1 chai dầu gội + 1 lọ tinh dầu về dùng . Mùi thơm vô cùng dễ chịu ,dầu gội khá mượt tóc ,hôm đầu tiên dùng m chiáng vì k nghĩ mượt thế . M dùng hàng ngày cả gội + xịt dưỡng .M dùng hết 1 chai dầu gội +2 lọ xịt thì dừng . Hôm đi chụp ảnh cưới 15/11 tíc đã dài như qua gáy,trở về trạng thái ban đầu , đủ để tạo kiểu nhẹ chụp ảnh . Đến hôm cưới thì thoải mái tạo kiểu . May ơi la may . Chai dầu gội 400ml thì phải , m mua là 65k hay sao đó ,k nhớ lắm , gội hàng ngày mà mãi mới hết .lọ xịt = thủy tinh ,m thấy cầm hơi nặng và vìi xịt hơi lởm 1 tý , xịt mấy lần là tắc ống hỏng luôn . M toàn đổ ra tay xoa lên da đầu . Tóm lại dù hình thức bao bì k ok lắm nhưng chất lượng ok cũng dc rồi. Ủng hộ hàng VN chút. :-)

Các Chủ đề tương tự

1. Mẹ nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc cho đàn ông, cho mình xin review với!
    Bởi Nguyễn Nguyễn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 05-12-2015, 05:46 PM
  2. dầu gội nhuộm review
    Bởi taick2710 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-16-2015, 11:10 PM
  3. review về dầu gội và xả đang dùng đi các chị ơi
    Bởi seotamnhindep trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-18-2015, 07:49 AM
  4. XIn địa chỉ và review mua biotin rụng tóc