Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Cảnh báo cho các chị em nào định làm tóc ở Hair Salon Bang Bang 17 Doãn Kế Thiện

Người ta bảo của rẻ là của ôi cấm có sai ) thấy salon có CT khuyến mại nên mình cũng bon chen đến đây làm . Salon đông khách nên sẽ có những bạn bị " bỏ quên " ( như mình chẳng hạn , đến từ 19h mà hơn 21h30 mới bắt đầu quấn tóc vào trục . 22h18 mới cắm vào máy và 12h đêm đc thả về . Mình thừa nhận là mình đến muộn (7h tối ) nhưng mh cũng đã hỏi trc là mất mấy tiếng , salon bảo 3 tiếng nên mình mới vào làm . Nếu tóc đẹp thì ksao , đây thì sau 1 đêm tóc như kiểu làm hoá chất quá nhiều í , tóc xơ xác , gãy thôi rồi . Đã thế lại còn lọn thẳng , lọn quăn @@ à , mình cũng k thích cách salon " ép " khách like page , share , mời bạn bè , viết review , đặc biệt là khi vừa đến chưa kịp làm tóc thì đã bảo viết đánh giá + xếp hạng 5 sao cho salon . Theo mình quan sát thì những bạn làm gói 300 400 trở xuống tóc ai trông cũng rất kinh dị , chỉ sau khi đc sấy thì mới đc như ảnh btw những bạn làm hết khoảng 800 trở lên thì vẫn đẹp đấy . Cho nên bạn nào định đến đây làm tóc thì xác định là làm loại đắt đi nhé , đừng mơ tưởng đến cái gọi là " khuyến mại " kia .ở trong ảnh là tóc em " uốn sóng nước " ạ . ( tóc chưa làm xoăn bao giờ , lần cuối ép tóc cách đây hơn nửa năm ) 13 phút trước

Trời hư hết tóc luôn rồi @@
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Em qua Phong blue chỗ Minh Khai, cắt hẳn hết phần hỏng và phục hồi lại đi
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của lantuong09

Các Chủ đề tương tự

1. Salon kéo Vàng q3
    Bởi phubmw02 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-09-2015, 06:01 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 08:46 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 05:36 AM
  4. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-23-2015, 04:13 PM
  5. Phục hồi hư tổn tóc ở salon tóc nào là có hiệu quả nhất?
    Bởi worldfashion trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-31-2014, 06:35 AM