Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    mẹ e dùng magic black, thấy cũng ổn vì có đầy đủ xả , dưỡng. mà mẹ e máu xấu cứ nửa tháng lại bạc nên thà khô 1 tí còn hơn nửa tháng nhuộm lại chân tóc 1 lần. Hại hơn nữa.

thanks các chị iu đã chia sẻ, vậy có lẽ là chờ thêm 1 vài ý kiến nữa, vì tóc em cũng mỏng manh lắm :Sigh:

dầu gội loại này có nhìu loại lăm nên e nghi chi nen hoi chính xac hơn thì đễ biết dc
    riêng e thì e chừa,e gội 1 loại phải pha 1 chai thuốc với nhau lại í,ở tiệm tóc,bà ý bảo đảm ko hỏng ko xơ,e gội nhiệt tình vì e muốn đổi từ tóc màu nâu sang đen mà 1 lần ko đen hẳn,phải làm 3 4 lần,sau đó tóc e nó mục như tờ giấy thấm nước vậy,cầm tí căng ra là đứt ngay,cả khi e nhuộm,tóc e chẻ te tua xơ xác cũng chưa khi nào đến nỗi vậy luôn,sau đó e nhuộm vàng nậu lại,ko thể lên dc màu,tóc e llúc đó như cái giẻ lau,phải ra IBstart cho nó tẩy và nhuộm lại thì giờ mới giống dc cái hình người,ko thì giẻ lau mất thôi,giờ e chừa:Sad:

up lên xem có ai dùng rùi nữa k :Smiling:

hic, nghe jesica xong thì lo lắng quá trời, chắc bỏ ý định lun thôi :Sad:

Trích dẫn Gửi bởi redeyes
    Em thấy bên web ********, enbac có 1 bạn quảng cáo sản phẩm dầu gội lên màu các loại cho tóc mà ko cần phải nhuộm ý ạ! Đọc quảng cáo em thấy bảo dùng loại này ko bị hỏng, xơ tóc! Em đang định dùng thử nhưng tóc em xoăn ko biết dùng có bị duỗi tóc ko? Có mẹ nào dùng rồi cho em xin mấy kinh nghiệm với ạ!
    thật kinh khủng chị nó ạ! mẹ em dùng nhưng thấy không hề ưng ý. em nghĩ cẩn thận không thì hại tóc chết ý chứ!

Các chị có biết mua dầu gộu lên màu tóc ở đâu ko ạ?em ở hải phòng tìm mãi mà chẳng thấy

Em cũng quan tâm chủ đề này ạ

Mình cũng dùng qua cái dầu gội đen tóc, gội xong tóc không bị khô, cũng mềm... Nhưng tóc trước của mình nó hơi nâu vàng, gội xong được có gần tuần là thấy màu lại hơi vàng rồi nên mình chẳng dùng nữa hic

Mẹ em cũng đã dùng cái này rồi. Nói chung thì bay màu nhanh, phải dùng liên tục. Mà cũng là hoá chất cả, dùng nhiều thì không tốt.