Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Dầu gội Tsubaki trắng Gold Repair có mẹ nào dùng chưa ạ???

Các mẹ iu vấu ơi, tình hình đang rất tình hình đây. Chả là tóc em thời con gái rất mướt mát óng ả thế mà ko biết từ khi nào nó trở nên hư tổn thảm hại: sợi tóc thì khô sần, chân tóc thì chẻ ngọn, lại còn xơ như xác pháo, kinh hơn nữa là rụng nhiều như lá mùa thu nữa. Chồng em cứ gọi là ác cảm với mớ tóc rụng của em luôn.
    Em nghe nói dầu gội Sheisido của Nhật dòng Tsubaki này tốt lắm nên đang muốn mua dùng thử. Mà giá cũng đắt lắm cơ, 4-500k lựng. Em ko biết có nên đầu tư 1 bộ để có tóc đẹp ăn Tết ko đây. Các mẹ thông thái tư vấn giúp em với nhá Da đầu em loại thường, có uốn và duỗi mấy lần rồi

Help em với ạ

cách đây 1 năm em có dùng qua rồi chị ạ, nói chung là thích lắm, tóc em đợt đấy ép bị sun chân mà gội vào nó đỡ hơn bao nhiêu, cơ mà giá thì chát quá nên em chả theo đc, chị có đk thì mua mà dùng c ạ

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Mình dùng Tsubaki trắng 3 năm nay rồi. Rất tốt mẹ nó ah.

Em mới lon ton đi mua được 1 bộ (gội,xả,hấp) rồi đây các mẹ ơi, mất toi 450k ko biết xài có hợp ko, có gì share tt với mọi người sau nhé.

HiHi, em đã dùng bộ Tsubaki rồi chị, k phải bộ màu vàng đâu chị, em nghe bảo hình như bộ vàng dùng trong spa, chắc sẽ hiệu quả hơn íh
    Em dùng bộ trắng, tóc em bị hư tổn do 3 lần duỗi :d, xơ xác và chẻ ngọn khủng khiếp.
    Sau đó em đi cắt phần chân tóc hư đi, rồi xài bộ trắng đó chị.
    Em xài từ tháng 5.2011, tới bi giờ. Tóc em không bị gì cả, có vẻ cải thiện hơn
    Hi vọng giúp ích đc cho chị
    Em mua 1 bộ 470K

Trích dẫn Gửi bởi SunnyRosee
    Mình dùng Tsubaki trắng 3 năm nay rồi. Rất tốt mẹ nó ah.
    thế mẹ ấy hay mua ở đâu? giá bao nhiêu? mình mua của 1 chị TVHK chuyên mang hàng xách tay về bán là 450k bộ này.

trước tóc mình rất ổn (k bị sơ, gẫy & khô), vài tháng trước mình đi uốn nên cũng sắm nên bộ trắng về (gội, xả), thấy tóc mềm mại, k bị khô sơ gì hết nói chung là dùng tốt
    còn về giá thì mình k nhớ rõ lắm vì mình mua ở HongKong, mình nhớ cũng k đắt lém mà..

mình dùng Tsubaki đỏ 2,3 năm rồi, thơm & rất rất mượt. Tóc mình uốn, sấy chải 3 lần / tuần mà ko bị khô hay chẻ ngọn gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi catarina_nguyen
    mình dùng Tsubaki đỏ 2,3 năm rồi, thơm & rất rất mượt. Tóc mình uốn, sấy chải 3 lần / tuần mà ko bị khô hay chẻ ngọn gì cả.
    Lúc đi mua e cũng phân vân giữ trắng và đỏ lắm nhưng nghe chị bán hàng nói là bộ trắng tốt hơn nên vợt luôn. Em review thấy nhiều người dùng bộ đỏ hơn mà ko biết mình hợp với bộ nào nữa nên nghe lời chị bán hàng luôn cho nó nhanh he he đỡ đau não.
    Em gội đc 4-5 lần rồi mà vẫn chưa thấy mượt như các chị, có khi nào ko hợp...hu hu 1 đống tiền chị ạ. Thế các chị gội mấy lần là có tác dụng rồi ạ?

Các Chủ đề tương tự

1. Tiện Ích Căn Hộ The Gold View Trên Cả Sự Mong Đợi
    Bởi canhothegoldview trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 07:39 AM
  2. Dầu gội và xả , hấp Tsubaki của Shiseido
    Bởi chothuexe002 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-03-2007, 07:15 PM