Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

mình đang dùng loại smig cũng được

Trích dẫn Gửi bởi hungtd1995
    mình đang dùng loại smig cũng được
    Loại đó bạn mua ở đâu ạ, giá bnhiu v ạh

Trích dẫn Gửi bởi luxinhpy
    Xin các mẹ cho ý kiến về loại dưỡng tóc cho tóc uốn với ạ, tóc e xơ và yếu lắm
    mình đang dùng tinh dầu argan MAIA của Nhật Bản 100 ml 400 k cũng đc . Dùng đc cái giữ đc sóng và căng bóng tóc . Mình gội đầu xong tóc khô đc 70% mình lấy 4-5 giọt tinh dầu xoa đều lòng bàn tay và bôi lên đuôi tóc. Bôi lúc tóc ẩm là hiệu quả nhất . Xong trước khi đi ngủ lấy lô quấn tóc hoặc kẹp 3 càng , xong để qua đêm sáng mai đi làm bỏ ra tóc lên sóng và bóng mượt bạn à. Ng bạn mua tinh dầu cẩn thận nha. Bây h nhiều hàng nhái lắm , nếu không mua quen sẽ mua phải hàng giả . Mình bị mua phải hàng nhái 1 lần rùi . Lại còn bị mua đắt hơn nữa chứ

dầu dưỡng thảo dược Ichikami của Nhật dùng được lắm bạn à. Hoặc cầu kì hơn nữa bạn dùng lọ tinh dầu thực vật của Ichikami, cực thích luôn ý.

Trích dẫn Gửi bởi nhungkuxi
    mình đang dùng tinh dầu argan MAIA của Nhật Bản 100 ml 400 k cũng đc . Dùng đc cái giữ đc sóng và căng bóng tóc . Mình gội đầu xong tóc khô đc 70% mình lấy 4-5 giọt tinh dầu xoa đều lòng bàn tay và bôi lên đuôi tóc. Bôi lúc tóc ẩm là hiệu quả nhất . Xong trước khi đi ngủ lấy lô quấn tóc hoặc kẹp 3 càng , xong để qua đêm sáng mai đi làm bỏ ra tóc lên sóng và bóng mượt bạn à. Ng bạn mua tinh dầu cẩn thận nha. Bây h nhiều hàng nhái lắm , nếu không mua quen sẽ mua phải hàng giả . Mình bị mua phải hàng nhái 1 lần rùi . Lại còn bị mua đắt hơn nữa chứ
    Mình cũng đang dùng tinh dầu MAIA . Dùng đc cái cũng thjk mềm mượt và bóng tóc. Mình thjk nhất là giữ đc sóng tóc uốn . Bạn mua ở đâu và bao nhiêu tiền . Mình mua 350 k lọ 50 ml ko biết có đắt ko