Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Voucher làm tóc

Voucher làm tóc

Vừa đi lượn hotdeal ạ . E thấy mấy cái voucher làm tóc của salon Phương tokyo hay Nguyễn hùng q10 cũng hay hay nhưng chả biết ra sao. cứ sợ nếu dùng voucher thì kiểu phục vụ khách hàng khác hơn. Mẹ nào dùng voucher hay đã làm ở 2 salon này thì cho e ý kiến với nhé !!!!

Theo kinh nghiêm dùng voucher 3 lần của mình thì bạn mua voucher khi tới cửa hàng có thể thêm một ít để họ làm cẩn thận hơn cho mình. Mình vừa đi nhuộm tóc về, mình mua voucher làm tóc 99k, khi tới cửa hàng chị chủ tư vấn đủ các kiểu con đà điểu tới khi mình chìa voucher ra thì vẻ mặt có vẻ hơi trùng, bảo nếu em làm bằng voucher thì chị có thể làm thuốc hàn cho e dc thôi, còn nếu em thêm 200 thì sẽ làm thuốc ý, và 300k thì sẽ làm thuốc đức. Sau một hồi suy nghĩ mình quyết định chọn phương án của mình, he he, đó làm thêm 100k thôi làm thuốc hàn hay ý cũng dc, 100 k coi như công nhuộm để nhân viên nhuộm chuẩn, lên màu đều cho mình. Bà chủ ban đầu có vẻ không đồng tình, nhưng mình cương quyết, nếu muốn thêm nhiều hơn thì mình không thêm đồng nào nữa, làm theo đúng giá voucher. Kết quả là tóc mìn được nhuộm thuốc ý, lên màu đều, chuẩn, theo đúng màu ban đầu mình đã chọn. Được cái là tóc mình nhuộm lần đầu mà màu lên khá đều, coi như 100k có bo thêm cho hai bạn nhân viên nhuộm tóc cho mình. Mình nhuộm tóc xong salon ai cũng bảo nhìn trẻ và xinh ra. Một chị ngồi cạnh mình còn hỏi màu gì mà đẹp vậy em. Về nhà ck bảo nhìn vk cư tây tây ý, hi hi.

C.ơn bạn nhé <3 <3 .mình định mua gói 180k trên hotdeal của salon Phương Tokyo hoặc của salon nguyễn hùng í. mà còn đang phân vân lắm . thấy trên đó có ghi là k bù thêm với bất cứ độ dài nào của tóc với lại còn đảm bảo đều đc dùng với Loreal nữa

Cam đoan với bạn là giá voucher là 180k nhưng tới cửa hàng kiểu gì họ cũng khuyên thêm tiền, có thể là 50k, 100k hay 200k. Lí do họ đưa ra là có bù tiền sẽ làm kĩ hơn cho bạn, vv. Còn dùng hàng loreal thì mình nghĩ có thể sẽ dc dùng thật, chỉ có điều không chắc dc là hàng thật hay fake nữa. Bạn cứ làm đi, từng lăn tăn quá. Đi làm đẹp mà nghĩ nhiểu thì không nên.

Trích dẫn Gửi bởi hanhamhohohung
    Cam đoan với bạn là giá voucher là 180k nhưng tới cửa hàng kiểu gì họ cũng khuyên thêm tiền, có thể là 50k, 100k hay 200k. Lí do họ đưa ra là có bù tiền sẽ làm kĩ hơn cho bạn, vv. Còn dùng hàng loreal thì mình nghĩ có thể sẽ dc dùng thật, chỉ có điều không chắc dc là hàng thật hay fake nữa. Bạn cứ làm đi, từng lăn tăn quá. Đi làm đẹp mà nghĩ nhiểu thì không nên.
    C.ơn nhé !!

Bạn chủ topic có đi làm tóc ở Phương Tokyo chưa ạ ? Nếu đã đi rồi cho mình xin review với nhé.
    MÌnh cũng đang quan tâm

Các Chủ đề tương tự

1. Em đi làm tóc theo voucher Gift cắt tóc miễn phí
    Bởi tranminhthuydung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-16-2015, 09:16 AM
  2. Voucher
    Bởi HoDaTha trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-03-2015, 07:44 AM