Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM ( Phần 3 )

Tình hình là sắp đến Noel Phương muốn đi cắt tóc và Duỗi phồng nhưng chưa có tiệm nào cảm thấy làm ưng ý . Mà tóc P do duỗi và nhuộm nhiều nên giờ tóc yếu và khô xơ lắm . Mình tính làm tiệm Nghĩa bàn cờ cho gần nhà mà đi ngang thấy vắng wa' .Mong mọi người cho mình xin review về mấy tiệm Duỗi tóc với . Thanks mọi người trước nha

pó tay cái "tít"...

Bàn cờ có tiệm Thạnh 430 cắt cũng ok. tớ mới f5 bằng kiểu pixe khá ưng ý ở đó nhuộm màu và duỗi phồng đẹp. tớ ngồi ở đó 3g mà thấy mấy nàng ra vô tấp nập lắm. tiệm này tớ cắt cũng hơn 2 năm rồi.

Mình thì ở q2 mà cứ phải lò dò lên tận tiệm 99 ở đường NĐC. Nhiều khi ngại đi xa làm đại ở mấy tiệm khác, y rằng là hối hận. Lại phải lọ mọ lên đó! Mấy bà làm chung cơ quan cũng vậy, đến đấy 1 lần là ko đi làm ở chỗ khác đc!

Bạn ơi tiệm bạn nói địa chỉ số mấy NDC vậy?

Hình như 582, đi qua cái chợ đầu tiên(ko biết chợ Bàn cờ hay Vườn chuối nữa,nhưng là cái chợ thứ nhất mình gặp khi đi từ hướng q1 lên ( sorry mình nhớ đường tệ lắm) qua 1 khúc rồi nhìn bên tay phải, thấy tiệm Bamboo chữ vàng vàng, chạy tiếp 10m nữa thấy tiệm tên 99 cũng chữ màu vàng luôn, biển hơi khó nhìn, mình đến cả chục lần rồi mà vẫn khó thấy. À, bạn có tới làm thì gặp em thợ chính Kelly ý, người Việt nhưng tên vậy đó. Dễ thương tuyệt luôn. Làm rất ưng ý. Bạn thử 1 lần thích liền cho xem. Hê hê, nghe như mình là người nhà em Kelly ý! Nhưng ko phải đâu, mình biết tiệm này rất tình cờ. Thấy thích nên muốn share với mọi người thôi.

Uốn tóc thì e vote 1 phiếu cho tóc yêu vs bo chị nhé! chị nên yêu cầu anh bo hoặc anh kim làm cho! ^^ mẹ vs chị e làm ở đây rất đẹp. Riêng e duỗi phồng thì ko hài lòng lắm! =.=" ~~~ hối hận! híc, bít v uốn lun cho r.. >"<

Trích dẫn Gửi bởi emyathoi
    Hình như 582, đi qua cái chợ đầu tiên(ko biết chợ Bàn cờ hay Vườn chuối nữa,nhưng là cái chợ thứ nhất mình gặp khi đi từ hướng q1 lên ( sorry mình nhớ đường tệ lắm) qua 1 khúc rồi nhìn bên tay phải, thấy tiệm Bamboo chữ vàng vàng, chạy tiếp 10m nữa thấy tiệm tên 99 cũng chữ màu vàng luôn, biển hơi khó nhìn, mình đến cả chục lần rồi mà vẫn khó thấy. À, bạn có tới làm thì gặp em thợ chính Kelly ý, người Việt nhưng tên vậy đó. Dễ thương tuyệt luôn. Làm rất ưng ý. Bạn thử 1 lần thích liền cho xem. Hê hê, nghe như mình là người nhà em Kelly ý! Nhưng ko phải đâu, mình biết tiệm này rất tình cờ. Thấy thích nên muốn share với mọi người thôi.
    Ở tiệm này cũng làm các dịch vụ cắt,uốn, duỗi, nhuộm, ... hả bạn và giá cả thế nào vậy bạn?

À mình cũng làm hết mấy công đoạn đày đọa cái đầu mình ở đó rồi. Bảng giá chính xác mình ko nhớ lắm. Nhưng Thứ 7 rồi mình cắt, uốn, nhuộm bao gồm cả xử lý bảo vệ da đầu khi uốn, nhuộm- tất cả là 1,4 tr. Được quả đầu ưng ý mà ko bị khô tóc, ngứa da đầu là ok rồi. Cắn răng móc xỉa thôi! Hihi

Trích dẫn Gửi bởi emyathoi
    À mình cũng làm hết mấy công đoạn đày đọa cái đầu mình ở đó rồi. Bảng giá chính xác mình ko nhớ lắm. Nhưng Thứ 7 rồi mình cắt, uốn, nhuộm bao gồm cả xử lý bảo vệ da đầu khi uốn, nhuộm- tất cả là 1,4 tr. Được quả đầu ưng ý mà ko bị khô tóc, ngứa da đầu là ok rồi. Cắn răng móc xỉa thôi! Hihi
    Cám ơn bạn Emyathoi nhiều nhé. Còn một câu hỏi nữa nhé, hơi nhuều chuyện tí. Tiệm đó họ sử dụng thuốc hãng nào vậy bạn?