Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Xin tư vấn về vấn đề tóc rụng

Xin chào các mẹ, mình là con trai, 22t, mình đăng bài này để xin tham khảo các cách chống rụng tóc cho mẹ mình. Mẹ mình sau khi sinh anh mình thì tóc cứ bị rụng dần dần, rồi có tóc bạc li ti, ngứa đầu lắm; lấy lược chải đầu hay tay quào là thấy 5-6 cộng nó rụng liền, bị vầy cả hơn 20 năm rồi thử uống mấy thuốc collagen, vitamin E gì cũng ko thấy có hiệu quả. Có mẹ nào có kinh nghiệm trị được hay giảm bớt không thì cho mình xin bí quyết ạ.
    Mình thấy quảng cáo thuốc maxxhair có tác dụng lắm nhưng ko biết ntn, xin các mẹ tư vấn giúp mình với.
    Mình xin cám ơn nhiều lắm.

Mình đợt trưuocs làm xoăn sau sinh 9 tháng. Tóc rụng như ng truyền hoá chất . Hồi đó tóc rụng quá hói đầu luôn nên mình cắt ngắn đi để khỏi rụng.
    Vô tình mình đc ng ta tặng dầu gội thái dung 3 mầu xanh.
    Mình dùng thử . Chưa biết là có mọc tóc ko nhung mình cản nhận la tóc khô không mượt nhưng dc cái ko bị dầu.
    Vi toc mỏng lại dầu nên mình rất ưng.
    Sau khoảng 10 lần gội thì thấy toc mềm hơn va bây giờ mọc lởn chởm hết cả đầu ( sau 3-6 tháng ) hơi lâu vì mubh cứ tiện dầu gì gội dầu đó nên ko hiệu quẩ lắm .
    Ngoài ra bạn thử uôbgs biotine cua us xem mình thấy mọi ng khen ( minh đanh cho con bú nên ko uống gì cả )
    Chế độ dinh dương cũng rất quan trọng