Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Phương pháp chăm sóc đôi bàn tay đẹp

Các mẹ ơi, em được sở hữu 1 đôi bàn tay ko lấy gì làm đẹp cả, suốt ngày bị ax chê là nhăn nheo như tay bà già...... ....... mặc dù là từ bé đến giờ em ko phải động vào nước rửa bát hay và phòng giặt mấy (vì lười). Có ai có bí quyết gì để được sở hữu đôi bàn tay ko nhăn nheo & mịn màng thì chỉ cho em biết với. Em xin cảm ơn trước.

Trích dẫn Gửi bởi Me Tin Tin
    Các mẹ ơi, em được sở hữu 1 đôi bàn tay ko lấy gì làm đẹp cả, suốt ngày bị ax chê là nhăn nheo như tay bà già...... ....... mặc dù là từ bé đến giờ em ko phải động vào nước rửa bát hay và phòng giặt mấy (vì lười). Có ai có bí quyết gì để được sở hữu đôi bàn tay ko nhăn nheo & mịn màng thì chỉ cho em biết với. Em xin cảm ơn trước.
    Theo mình thì từ trước đến giờ không phải làm gì mà tay lại nhăn nheo như tay bà già thì bây giờ phải làm nhiều lên thôi. đơn giản quá phải không bạn

Biết ngay là thế nào cũng có người khuyên mình như thế......hehe........ Ý mình là tay mình ít khi phải đụng vào mấy thứ hoá chất đó chứ thực ra tay mình làm việc nhiều lắm đấy.

Ở đây có bài báo hướng dẫn chăm sóc đôi bàn tay đây bạn này: http://www.vnexpress.net/Vietnam/Suc...4/07/3B9D4B00/

Bạn ơi, lúc trước mình cũng thế nhưng nay đã cải thiện rồi. Bạn thử dùng Multivitamin Hand and Nail của Demalogica xem (hơi bị mắc - nếu mua ở VN), nếu được mua ở Mỹ thì 01 tuyp khoảng 18 usd.

Demalogica, Sheishedo, Clau de peau thì cực tốt rồi nhưng giá cả thì chát quá nên mình kg thể xài lâu dài được. Theo mình thì Loccitance có kem dưỡng da tay rất tốt mà giá tiền vừa phải 340.000/túyp 150ml. Hy vọng da tay bạn sẽ lán mượt như "da em bé"

Mình hiện nay vẫn đang dùng kem dưỡng tay của Shiseido, nhãn hiệu Benefiance. Giá 1 tuýp 75ml là 470 K. Hiện giờ mình không còn dùng kem dưỡng da và các sản phẩm đi kèm với dưỡng da của Shiseido nữa, vì thấy không hợp nữa nhưng mình vẫn rất thích KEM DƯỠNG TAY và dưỡng cổ của Shiseido. Mình thấy kem tay của Shiseido dùng tốt, khi xoa kem lên tay xong thì không hề có cảm giác gì hết ( tóm lại là cứ như không có gì) trừ mùi thơm của kem còn lai. Mình rất thích và vóte cho hand revitalizer cream của Shiseido.
    LPNK

Trích dẫn Gửi bởi LPNK
    Mình hiện nay vẫn đang dùng kem dưỡng tay của Shiseido, nhãn hiệu Benefiance. Giá 1 tuýp 75ml là 470 K. Hiện giờ mình không còn dùng kem dưỡng da và các sản phẩm đi kèm với dưỡng da của Shiseido nữa, vì thấy không hợp nữa nhưng mình vẫn rất thích KEM DƯỠNG TAY và dưỡng cổ của Shiseido. Mình thấy kem tay của Shiseido dùng tốt, khi xoa kem lên tay xong thì không hề có cảm giác gì hết ( tóm lại là cứ như không có gì) trừ mùi thơm của kem còn lai. Mình rất thích và vóte cho hand revitalizer cream của Shiseido.
    LPNK
    Bạn ơi, kem dưỡng cổ của Shiseido khoảng bao nhiêu hả bạn? Mình cũng khoái món này lắm. Lâu nay mình toàn dùng dưỡng mặt dưỡng cho cổ luôn, cho đỡ phí í mà, vì nếu chỉ dưỡng mặt thì đến tận lúc hết dáte mà kem vẫn còn.
    Mình cũng đang dùng hàng Benefiance.

Trích dẫn Gửi bởi me2Xiu
    Bạn ơi, kem dưỡng cổ của Shiseido khoảng bao nhiêu hả bạn? Mình cũng khoái món này lắm. Lâu nay mình toàn dùng dưỡng mặt dưỡng cho cổ luôn, cho đỡ phí í mà, vì nếu chỉ dưỡng mặt thì đến tận lúc hết dáte mà kem vẫn còn.
    Mình cũng đang dùng hàng Benefiance.
    Me2xiu ơi, kem dưỡng cổ Neck firming cream nhãn hiệu Benefiance của Shiseido giá 670 K ( hũ 50ml)
    LPNK

Mấy thứ các bác nói đắt nhỉ các bác nhỉ. Em toàn dùng cái lọ Baby oil của Johnson ko thấy tay em nó phàn nàn gì, chắc nó sợ anh bạn ruột bị sót :1: .

Các Chủ đề tương tự

1. Cách chăm sóc tóc bằng hoa dâm bụt cực kỳ hiệu quả
    Bởi hangnguyenbx trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-16-2015, 11:36 PM
  2. Chăm sóc tóc - Trị gàu với Hoa cứt lợn
    Bởi camtu19 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-05-2015, 09:56 AM
  3. Cách chăm sóc tóc bằng thực phẩm
    Bởi nghiapham trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2