Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Dùng thuốc nhuộm phủ bóng tóc Anthocycare của Hàn Quốc có tốt ko???? :) :) :)

Dạo này đi làm chả có thời gian chăm sóc tóc. Thấy mấy chị cùng công ty chia sẻ dùng thuốc phủ bóng tóc Anthocycare của Hàn dùng tốt lắm. Các mẹ có ai dùng chưa cho e xin thêm ý kiến với ạ??? Nghe nói dùng cái đó vừa nhuộm tóc,vừa dưỡng bóng mượt tóc, màu lên chuẩn và đẹp lắm. Mẹ nào dùng rồi cho e ít ý kiến với?? chứ giờ nhuộm tóc toàn bị xơ, tóc yếu và chẻ ngọn, lại khô cong nữa. Ra salon phục hồi chả được vài bữa mà đắt nữa ý :-

Cái đó là gì vậy??? Mình chưa nghe tên bao h. Bạn dùng chưa??? Nếu ok bảo mình với nhé, tóc mình cũng đang chán quá. Mùa đông lại càng khô và xơ.Đi salon rồi mà chả ăn thua :’( Được dăm ba bữa à.

Em cũng đang tham khảo ý kiến đây ạ. Thuốc đó là của Hàn, vừa là thuốc nhuộm, vừa phủ bóng luôn ý ạ. Em thấy mấy chị nhuộm xong là tóc như vừa được thay mới luôn ý. <3 Phục hồi hoàn toàn T_T Nhưng em ko biết có tác dụng phụ hay gì gì ko?

Trích dẫn Gửi bởi angle_1503
    Em cũng đang tham khảo ý kiến đây ạ. Thuốc đó là của Hàn, vừa là thuốc nhuộm, vừa phủ bóng luôn ý ạ. Em thấy mấy chị nhuộm xong là tóc như vừa được thay mới luôn ý. <3 Phục hồi hoàn toàn T_T Nhưng em ko biết có tác dụng phụ hay gì gì ko?
    B ơi b đã dùng sp này chưa tớ cũng đang muốn thử. Nếu b cũng muốn thử thì mình cùng mua chung 1 tuyp nhe vi thấy bảo 1 tuyp dùng đc cho 2 đầu mà.

Co ace nao biet mua huoc nhuom phu bonv anthocycare nay o dau trong tphcm khong gioi thieu e voi

Các Chủ đề tương tự

1. Có thể trộn 2 màu thuốc nhuộm tóc không???
    Bởi azho trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 04:41 AM
  2. Chia sẽ thuốc gội nhuộm tóc màu
    Bởi nhavanhoc trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-23-2015, 11:17 PM
  3. Thuốc nhuộm tóc không amoniac và ppd
    Bởi anhsaoviet01 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-19-2015, 06:30 PM
  4. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-10-2015, 12:35 AM
  5. Loại thuốc nhuộm tóc nào tốt các mẹ nhỉ?
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-03-2008, 04:15 PM