Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Các mẹ ở TP Hồ Chí Minh giúp em chỗ cắt kiểu tóc này đẹp với ạ

Em thấy kiểu tóc này đẹp quá, mà không biết trong tp HCM nơi nào cắt đẹp, yên tâm được đúng như trong ảnh này hả các mẹ? Người ta dùng wax hay loại gì để được mấy lọn tóc phồng phồng như vậy ạ? Các mẹ giúp em nha, em lúa mấy vụ tóc tai lắm, bao nhiều lâu rồi để đúng 1 kiểu dài dài ngang vai buộc túm lên, giờ quyết tâm thay đổi cho tươi sáng :Smiling:

cái tóc này cắt xong + duỗi cúp + xài gel mềm hoặc mouse tạo nếp tóc + sấy hàng ngày mới ra đó chị ơi. Kinh nghiệm bản thân em là vậy. Em làm tóc ở Tâm ngay ngã tư đèn đỏ Lý Chính Thắng + Hai Bà Trưng, giá khoảng 600k-800k đó chị.

Ôi bạn ơi, cái kiểu đầu này để được như thế chăm sóc cũng mệt lắm đấy. Lúc nào cũng phải sẵn sàng gội, sấy, geo nhé. Mình để được 1 tuần chán quá cắt tỉa lại thành đầu vuông.

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Hè, lúc trước em cũng để kiểu đầu đấy đây! Nhìn thì đẹp nhưng cắt rùi mới biết ... Tốn thời gian chăm mệt kinh, nhất là tóc mẹ nào khô khô hay bị vểnh sang hai bên giống tóc em, sáng ngủ dậy chỉ biết ... hận thôi. Mà kiểu tóc này mổi lần mọc dài đi tỉa lại thì y như là nó sang kiểu đầu khác ..
    Em hay làm tóc ở Thu Hằng, bạn tham khảo ở đây nhé : http://www.thuhanghairsalon.com. Nếu muốn cắt kiểu đầu ngắn thì bạn yêu cầu chị Hồng, theo kinh nghiệm của mình thì cô Hằng cắt các kiểu tóc dài và uốn thì đẹp hơn. Giá cắt khoảng 80-120k

Thanx Mẹ heo xinh nhiều nha. Trước nay em toàn cắt ở Tâm ngã 4 Lí Chính Thắng-Hai Bà Trưng ấy chứ. Lần nào tới cắt cũng bị anh Tâm dụ uốn nhưng tóc em rụng nhiều lắm, lại hay chạy xe ngoài đường, đội mũ bảo hiểm thì gel với sấy nào chịu cho nổi. Chị cho em hỏi tới chỗ Thu Hằng đó rồi bảo là em muốn cắt chị Hồng phải không ah? Em phải thử giải ngố 1 lần xem thế nào mới được :Smiling:

Em cũng mới cắt+nhuộm ở tiệm anh Tâm nè, rất hài lòng:Battin ey:.

thực ra thì khi đã uốn phồng và sấy sau khi gội đầu thì khi đội mũ bảo hiểm trong khoảng thời gian ngắn khoảng dưới 30' thì tóc cũng k vấn đề gì đâu chị. Em duỗi cúp ở Tâm và thấy ok lắm, mặc dù em đi làm đội mũ bảo hiểm hàng ngày, tới chỗ làm lấy tay vun vun tóc lên là ok thôi mà.

Đánh dấu, mình cũng đang có nhu cầu. Mn biết ở khu vực Tân Bình Tân Phú có tiệm nào cắt uốn đẹp chỉ m với ạ. Cảm ơn mn

Các Chủ đề tương tự

1. Mua lược nhuộm tóc thông minh ở đâu?
    Bởi dochoiembe.com.vn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 03:15 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 08:46 PM