Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

có mẹ nào biết giá làm tóc ở Khánh Vĩnh Hoàng cho em biết với ạ

em muốn uốn tóc xoăn sóng nước mà uốn tóc này phải đến tiệm uy tín thì làm mới đẹp không thì hư tóc nhìn già xấu ghê lắm hic. em tìm hiểu thấy salon Khánh Vĩnh Hoang . nhưng lại sợ giá cao quá, ( em chỉ làm được tầm 1triệu rưỡi trở xuống thôi ạ), vào tiệm hỏi giá không thì cũng kì. có mẹ nào biết giá ở Khánh Vĩnh Hoang vui lòng cho em biết giá cả ở đây với ạ. cảm ơn các mẹ nhìu nhìu ạ

Chị thử tìm fb của tiệm rồi ib xem, mấy salon bây giờ đều có web hay fb hết đấy c.

em không tìm thấy FB của salon này chị ơi. chắc salon có tiếng lâu nên người ta k cần quảng bá... không biết đi làm tóc ở đâu bây giờ

Bạn đến thử Hiếu Trang trên đường lê thị riêng Q1 xem sao?? Hôm trc đến đó làm ảnh bảo tóc mình đang bị tổn thương ko vô hoá chất dc nên ảnh ko làm hẹn vài tháng quay lại, do mong muốn có tóc đep ăn tết, nên nghe lời giới thiệu của chị nào trên diễn đàn này làm bên Umboo Nhật bản gì đó, đánh liều đến làm ai ngờ,, hicccc ... Bỏ luôn cái đầu, nếu nghe lời tiệm trước thì đâu bị te tua v.. Đau lòng lắm... Hận UmBoo
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của trangxinh123vj