Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cửa hàng cắt tóc nào mà được chính chủ cắt hả các mẹ ( Ở Hà Nội Nhé )!!!

Tình hình là nghe các mẹ ca ngợi Minh Phương với Tâm Loan cắt đẹp và em cũng đã mạnh dạn đến hi vọng có 1 kiểu đầu cắt đẹp về khoe với mọi người, nhưng cả 2 nơi đều không được như mình mong đợi. Đến Minh Phương thì có 1 đồng chí tên là Ngọc Anh cắt cho mình( không phải Minh Phương-người mà mình muốn được cắt để có cảm giác được dùng hàng hiệu ), đã tạo cho mình 1 kiểu đầu ngang vai, mình cảm thấy kiểu tóc này hơi nhàn mắt, về nhà thì mọi người chê trông hơi quê, thất vọng toàn tập...:Sad::Sad:
    Ghé đến Tâm Loan với mong muốn có 1 kiểu đầu đặc sắc hơn và cũng được cảm giác dùng hàng hiệu và kết quả là không được Tâm cắt mà để 1 cậu tên là Nghĩa cắt cho mình..:Sad: Điều đáng buồn ở đây, cậu Nghĩa cắt cho mình ngắn quá, trông cứ kiểu gì ý, về ông xã lại chê, thấy buồn quá:Crying::Crying:..
    Thực ra lúc trước khi cắt mình cũng thấy anh Tâm cắt cho 1 chị và bị chị ấy chê rồi, chả hiểu run rủi thế nào mà mình vẫn ngồi đó và để Nghĩa cắt cho mình, không biết là do mình khó tính hay không may mắn nữa. Nhưng mong muốn thực sự của mình là được cắt 1 kiểu đầu do chính những người tên tuổi cắt hơn là việc muốn có 1 kiểu đầu đẹp. :Worried:
    Có mẹ nào biết nơi nào mà đến cắt được chính chủ cắt không, chia sẻ cho em với, thanks các mẹ nhiều ạ!
    Tặng hoa các mẹ trước nè :Rose::Rose::Rose:

Mình ko biết bạn cắt ở những chỗ như thế nào nhưng mình hay chắm sóc tóc ở một cửa hàng nhỏ gần ngay nhà mình thôi, Hà Giang ở ngõ 12 Láng Hạ, ở đây chỉ có em Giang chủ cửa hàng là cầm kéo, em đấy được cái tư vấn tốt, cắt đẹp, hôm nay vừa quyết tâm xuống tóc, đến chỗ làm ai cũng bảo trẻ ra 5 tuổi, mình cắt đầu Vic, sau đó duỗi mà tất cả chỉ hết có 600K, thuốc của Loreal. Đang ngâm cứu xem nhuộm màu gì, ánh tím đẹp hay ánh đỏ đẹp nhỉ?

Đã có lần em khen Thanh Hà 30 Hàng Gà ép tóc đẹp nhưng về cắt tóc e chưa đánh giá được, chỉ thấy cửa hàng đó cũng đông người đến cắt lắm, có mỗi chị chủ tên là Hà cắt tóc thôi. E cũng từng cắt trước khi ép nhưng em cắt đơn giản thôi nên k biết nếu cắt phức tạp thì có đẹp không, thấy nhiều người đến cắt vì chị Hà có kinh nghiệm lâu năm trong nghề tóc. Nếu chủ topic muốn chính chủ cắt thì thử đến đó xem, nếu đến, cố gắng đến tầm 9h sáng khi chị Hà bắt đầu cắt không thì đợi lâu lắm vì nhà đó lúc nào cũng đông khách. Cách đây 5 tháng thì 100k/lần cắt. Còn 1 chị bạn e thì hay đến Hòa Ân 71 Lý Nam Đế và phải hẹn trước thì mới được chính chị Ân cắt.

Trích dẫn Gửi bởi hanhcarmen
    Mình ko biết bạn cắt ở những chỗ như thế nào nhưng mình hay chắm sóc tóc ở một cửa hàng nhỏ gần ngay nhà mình thôi, Hà Giang ở ngõ 12 Láng Hạ, ở đây chỉ có em Giang chủ cửa hàng là cầm kéo, em đấy được cái tư vấn tốt, cắt đẹp, hôm nay vừa quyết tâm xuống tóc, đến chỗ làm ai cũng bảo trẻ ra 5 tuổi, mình cắt đầu Vic, sau đó duỗi mà tất cả chỉ hết có 600K, thuốc của Loreal. Đang ngâm cứu xem nhuộm màu gì, ánh tím đẹp hay ánh đỏ đẹp nhỉ?
    Cám ơn mẹ nó nhé . Nhưng có chỗ nào nổi tiếng hơn không ạ! Mình chưa nghe nói đến em này bao giờ . Vấn đề ở đây là mình thích được người nổi tiếng cắt hơn là thích 1 kiểu đầu đẹp mẹ nó ạ. Kiểu tóc đẹp xếp ở vị trí thứ 2. Nhưng cả 2 vị trí mình lại đều cần. :Angel:

Trích dẫn Gửi bởi huong_co_mat
    Đã có lần em khen Thanh Hà 30 Hàng Gà ép tóc đẹp nhưng về cắt tóc e chưa đánh giá được, chỉ thấy cửa hàng đó cũng đông người đến cắt lắm, có mỗi chị chủ tên là Hà cắt tóc thôi. E cũng từng cắt trước khi ép nhưng em cắt đơn giản thôi nên k biết nếu cắt phức tạp thì có đẹp không, thấy nhiều người đến cắt vì chị Hà có kinh nghiệm lâu năm trong nghề tóc. Nếu chủ topic muốn chính chủ cắt thì thử đến đó xem, nếu đến, cố gắng đến tầm 9h sáng khi chị Hà bắt đầu cắt không thì đợi lâu lắm vì nhà đó lúc nào cũng đông khách. Cách đây 5 tháng thì 100k/lần cắt. Còn 1 chị bạn e thì hay đến Hòa Ân 71 Lý Nam Đế và phải hẹn trước thì mới được chính chị Ân cắt.
    Mình vẫn thích cắt tóc của thợ nam hơn mẹ nó ạ, mẹ nó chỉ thêm cho mình được không??? Thanks mẹ nhé!:Rose:

Mình thấy mọi ng khen Tâm Loan mà nhưng bạn phải đặt hẹn anh Tâm cắt nhé thì vẫn được anh ý cắt đó thôi. Mình cũng đang muốn đến chỗ anh ý làm xoăn

Thợ nam cắt á, tớ cắt tóc anh Đại Đồng ở Vũ Ngọc Phan (k nhớ chính xác vì biết chỗ nên toàn đi thẳng ra chứ nhớ tên đường làm chi), lần nào cắt cũng ưng ý hết, và đều được mọi ng khen. Anh này cũng khá nổi tiếng đó.

Thanh Monaco ở Lạc Trung, chính tay chủ cắt luông, rất nhẹ nhàng và cẩn thận

Mình cũng hay cắt ở Tâm Loan. Muốn ai cắt thì mình yêu cầu là được mà bạn. Lúc nào nhân viên cũng hỏi chị muốn ai cắt cho chị mà. Mình thì hay đặt a.Hải hoặc Tùng ở Tâm Loan. Mình nghĩ những cửa hàng như Minh Phương cũng vậy

e toàn cắt ở Thanh Monaco, ở đấy tóc nữ chỉ có a Thanh cắt thôi.