Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Cho e ke' 1 ti' a! E dinh cat dau Vic o anh Dinh - Le Duan hoac Huong Ly 717 Hong Ha, o dau ok hon a? Ko bit gia' ca the nao nua.. Thanks cac me a..

Trích dẫn Gửi bởi Pamolive
    Tình hình là nghe các mẹ ca ngợi Minh Phương với Tâm Loan cắt đẹp và em cũng đã mạnh dạn đến hi vọng có 1 kiểu đầu cắt đẹp về khoe với mọi người, nhưng cả 2 nơi đều không được như mình mong đợi. Đến Minh Phương thì có 1 đồng chí tên là Ngọc Anh cắt cho mình( không phải Minh Phương-người mà mình muốn được cắt để có cảm giác được dùng hàng hiệu ), đã tạo cho mình 1 kiểu đầu ngang vai, mình cảm thấy kiểu tóc này hơi nhàn mắt, về nhà thì mọi người chê trông hơi quê, thất vọng toàn tập...:Sad::Sad:
    Minh Phương thì chị gọi điện trước vừa được giảm giá vừa yêu cầu người luôn mà. Chỗ đắt thóc thế thì phải yêu cầu chứ.
    Nhưng mà em nói chung là vậy thôi, chứ có người đến đấy lại k thích chị Phương cắt, thích a Ngọc Anh hơn vì a ấy biết lắng nghe và thấu hiểu hơn.
    Mà tóm lại cái nữa, là chỉ cắt không thì đến MP phí tiền vì ở đấy k nổi tiếng bởi cắt đẹp mà làm hóa chất tốt thôi. Xoăn xít, nhuộm nhiếc rất bóng tóc, đẹp, đặc biết hợp tuổi trẻ trẻ, văn phòng mà thích lòa xòa, chứ k phải dạng mì tôm của các chị trung niên. Em thấy thế.
    Em làm xoăn, nhuộm 2 năm 2 lần ở nhà MP đều ok.
    Hè vừa rồi cắt ngắn hẳn thì ra nhà Hiệp ở gần Nhà Hát Lớn. Cắt ok, hợp với các chị đang để dài muốn phá cách. Nhưng cắt lại dùng dao tỉa tỉa với cạo cạo gáy nên khi nuôi dài lại như e rất khổ sở vì xấu.
    Cắt ngắn hẳn thì có Nguyễn Hùng, Andre nữa chị.
    Chỗ nào cũng có người hợp người không nhưng Andre, Nguyễn Hùng, Minh Phương thì giá thành cao, rủi ro cũng giảm được chút ít :Smiling:

Tớ làm tóc xoăn dài từ tết vừa rồi...cung lại ko có thời gian chăm sóc nhiều nên đang muốn cắt tóc ngắn ( ngang vai thôi, chứ ko ngăn quá ) CẮT tóc ngắn thì ở đâu đẹp nhỉ ???

Trích dẫn Gửi bởi Jolie&Pit
    Thợ nam cắt á, tớ cắt tóc anh Đại Đồng ở Vũ Ngọc Phan (k nhớ chính xác vì biết chỗ nên toàn đi thẳng ra chứ nhớ tên đường làm chi), lần nào cắt cũng ưng ý hết, và đều được mọi ng khen. Anh này cũng khá nổi tiếng đó.
    Lần trước mình theo chân bà cô có đi đến Đại Đồng cắt, cắt cho bà cô xong mình đứng dậy về luôn.
    Kết luận là Đại Đồng chỉ phù hợp cắt cho mấy người gà gà thôi chứ sành sành và biết về tóc 1 chút thì chẳng ai chọn Đại Đồng cả.

Bạn chủ top thử qua Trần Hùng, Hồ Xuân Hương nhé. Hùng nổi tiếng phết nhưng tính tình thân thiện và cẩn thận lắm. Làm cho Hùng có Linh cắt cũng tốt lắm, mình thì thích Hùng cắt hơn.

Trích dẫn Gửi bởi MeMit
    Thanh Monaco ở Lạc Trung, chính tay chủ cắt luông, rất nhẹ nhàng và cẩn thận
    Lần trước mình đã tính qua Thanh làm tóc rồi nhưng điện thoại đặt lịch hẹn Thanh lại không nhận:Sad:, vì vậy mới chịu quả tóc như bây giờ :Crying:...
    Làm thế nào để được bạn ý cắt hả các mẹ

Mình thử nhiêu nơi rồi, giờ chỉ kết anh Định 2 Cửa Bắc, cẩn thận, chu đáo, nhiệt tình tư vấn, các mẹ thử ra xem

Trích dẫn Gửi bởi Jolie&Pit
    Thợ nam cắt á, tớ cắt tóc anh Đại Đồng ở Vũ Ngọc Phan (k nhớ chính xác vì biết chỗ nên toàn đi thẳng ra chứ nhớ tên đường làm chi), lần nào cắt cũng ưng ý hết, và đều được mọi ng khen. Anh này cũng khá nổi tiếng đó.
    Ở Hoàng Ngọc Phách, ko phải Vũ Ngọc Phan bạn ạ.

Trước em cũng hay cắt ở nhà anh Đồng này, tháy cũng được, nhưng giờ thấy các mẹ khen anh Tiến lương nên cũng đang phân vân giữa 2 người này. Tóc mình dài tới dây áo, tính cắt mái và tỉa đuổi, ôm vào mặt cho thon gọn. Không biết chọn anh nào đây ta? Minh đang tính để mùng 2-9 được nghỉ đi cắt, mà cắt hôm đó các bác ấy có tăng giá ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Pamolive
    Lần trước mình đã tính qua Thanh làm tóc rồi nhưng điện thoại đặt lịch hẹn Thanh lại không nhận:Sad:, vì vậy mới chịu quả tóc như bây giờ :Crying:...
    Làm thế nào để được bạn ý cắt hả các mẹ
    Em Thanh hình như không nhận đặt lịch đâu, nhưng em ấy nói cứ qua nếu rảnh thì em ấy làm luôn cho. Bạn nên chọn thời gian phù hợp rồi qua thôi.