Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Phủ bóng tóc

Mình cũng hóng vụ này

Minh nghe bảo nếu phủ bóng tóc thì tóc sẽ đẹp hơn bong mượt và bên màu nhuộm lâu hơn, sẽ dc khoảng tầm 4 tới 6 tháng.

Vâng.e cũng thấy bảo thế.nhưng lại có ng bảo chỉ đẹp lúc đầu thôi.sau thì hại tóc lắm nên cũng hoang mang

Phủ bóng tóc chỉ đẹp được tầm 3 tháng đổ lại thôi mọi người ạ. Sau đó thì khô và xơ hơn lúc trước nhiều nhiều lắm. Cứ động đến hóa chất là em đã thấy không tốt rồi.

Mình cũng nghe bảo phú bóng tóc ban đầu đẹp nhưng sau đó sẽ làm tóc hư tổn thêm. Thà bằng số tiền để phủ bóng tóc mình hập phục hồi tóc, hay là chọn thuộc nhuộm tốt tốt một tí, có nhiều dưỡng thì tóc lúc lên màu cũng sẽ bóng đẹp, không bằng phủ bóng nhưng vẫn đẹp, mà không hại tóc lắm.

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    Mình cũng rất đồng tình với quan điểm trên. hihi

Chào các mẹ! Chồng e là designer người Nhật. Nên A đã nói e nghe về vấn đề này rùi ah. Tóc ai mà khỏe thì khi phủ bóng sẽ giữ đc 3-4 tháng . Còn đã là tóc yếu và hư tổn rùi mà đi nhuộm và phủ bóng thì chỉ dc 1-2thasng sau đó thì than trời. Cách tốt Nhất giống như ý kiến của mẹ CamKim ở trên là nhuộm thuốc tốt 100%.và sứ dụng dầu gội dành cho tóc nhuộm sẽ giữ dc màu lâu. Và hấp dầu phục hồi vừa giúp tóc bóng mượt, khỏe khoắn và k hề hại tóc về sau. E sử dụng hàng cao cấp của Nhật nên rất là yên tâm ah. Đó là kinh nghiệm e dc chồng e hướng dẫn nên chia sẻ với các mẹ chút..^_^!!
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kasa-selina

Nói chung là đụng hóa chất vào đầu tóc thì xác đinh là đẹp lúc đầu thôi, còn sau ra sẽ hư tổn, xơ xác là cái chắc. Ôi em mới nhuộm tóc, giờ thì vẫn thấy đẹp không biết mấy tháng nữa thì sao đây.