Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Cân tư vấn cách trị rụng tóc hiệu quả

Các chị ơi
    Có chị nào bị chứng rụng toac kinh điển như em k ạ
    Trung bình mỗi ngày em rụng cả bối tóc như kia. Mà mỗi lần gội đầu xong còn thảm hại hơn, phải gấp 3 lần chỗ ấy.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của pintake

Em rất hạn chế dùng lược chải giật tóc mạnh tay mà toàn chia nhỏ ra rồi chải bằng tay thôi ạ
    Dầu gội em đang dùng là pantene. Khôg hiểu là tại sao nữa ạ. Em rụng nhiều thế này khoảng 3 tuần nay thôi. Trước cũng rụng nhưng ít hơn. Em ăn ngủ điều độ và uống cả bột đậu tổng hợp( có mè đen và tổ yến)
    Chị nào có cách khắc phục thì bày cho em với ạ. Cứ như này chắc em hói mất ạ !

Bạn gội đầu xong rụng nhiều ko bạn?
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Mình trước ở chán cũng bị rụng khá nhiều sau đó dùng dược phẩm chữa trị từ nhapkhau24h thấy tóc đỡ rụng và còn mọc nhiều hơn!

Bạn ơi mình cũng giống bạn nữa, k biết sao tháng nay mình cũng rụng nhiều , lo sốt vía lên

bạn thử ủ dầu dừa xem?
    Mình cũng từng bị rụng như bạn, cũng tưởng hói cơ nhưng mà khoảng gần 2 tháng nay mình ủ dầu dừa và ủ trứng kết hợp uống đậu nành mè đen nên tóc hết rụng vs chắc tóc lắm, tóc con cũng lên rất nhiều

Mà hình như do lạnh nữa hay sao ạ, em cũng bị giống c này mà mới vài tuần nay thôi

Từ cái hồi dùng pentene tóc rụng như mưa tới giờ. Mấy năm rồi.

C ấy ghi rụng khoảng 3 tuần nay thôi ạ, c cũng rụng à?

Trích dẫn Gửi bởi pintake
    Các chị ơi
    Có chị nào bị chứng rụng toac kinh điển như em k ạ
    Trung bình mỗi ngày em rụng cả bối tóc như kia. Mà mỗi lần gội đầu xong còn thảm hại hơn, phải gấp 3 lần chỗ ấy.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của pintake

Em rất hạn chế dùng lược chải giật tóc mạnh tay mà toàn chia nhỏ ra rồi chải bằng tay thôi ạ
    Dầu gội em đang dùng là pantene. Khôg hiểu là tại sao nữa ạ. Em rụng nhiều thế này khoảng 3 tuần nay thôi. Trước cũng rụng nhưng ít hơn. Em ăn ngủ điều độ và uống cả bột đậu tổng hợp( có mè đen và tổ yến)
    Chị nào có cách khắc phục thì bày cho em với ạ. Cứ như này chắc em hói mất ạ !
    Em thử đổi dầu gội đi , đổi sang Ichikami Đen mà dùng Mọc tóc thì c không đảm bảo nhưng đảm bảo ít rụng tóc đi hẳn

luc truoc toc mjh cung rung nhu ban..moi lan goi dau thay ma sot het ca ruot..mjh dc 1 nguoi ban lam o spa gjoi thieu den gap bs de djeu tri o pensilia quan 10...gjo toc mjh do nhju...ma con dc bs cho lam lọaj thuoc gj ma toc mjh gjo nhung cho bj rung no moc laj...hdoi mjh so rung so hoi ma gjo an tam rui..chuc ban mau co toc khoe dep nha...