Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Tóc khô và xơ quá phải làm sao?

các mẹ ơi giúp em với, tình hình là em mới đi làm xoăn, làm lần đầu tiên đó ạ, trước tóc e dài và thẳng lắm, nhưng cái tiệm tóc nó làm hỏng, nó làm đi làm lại và kết quả giờ tóc em xoăn như mì tôm, đã thế còn cực kì khô và xơ nữa, em không biết làm sao bây giờ, không dám vác quả đầu này đi đâu, ai có bí quyết gì giúp e với...........

Mình thấy gội đầu bằng trái bồ kết tốt lắm đó bạn

gội đầu bằng quả bồ kết hoặc dùng dầu dừa dầu oliu đều oke ạ,em thử rồi ạ tóc suôn mượt hơn rất nhiều ạ

Trích dẫn Gửi bởi dokimtrinh
    Mình thấy gội đầu bằng trái bồ kết tốt lắm đó bạn
    dầu dừa thì mình gôi như thế nào có hiệu quả vậy bạn? mình mới mua dầu dừa về nhưng chưa biết làm thế nào cho hiệu quả

Trích dẫn Gửi bởi igotachild
    gội đầu bằng quả bồ kết hoặc dùng dầu dừa dầu oliu đều oke ạ,em thử rồi ạ tóc suôn mượt hơn rất nhiều ạ
    hihi, mình muốn hỏi cách gội với dầu dừa thế nào thì hiệu quả, lại ấn nhầm vào phần trích dẫn bồ kết, mình mới mua dầu dừa về mà

mình hay dùng dầu oliu á bjan, bạn dùng thử xem

Bạn dùng dầu gội xả phục hồi là đẹp luôn í mà .cứ sunsik bồ kết dầu dừa oliu k ăn thua đâu bạn ..chỉ bết tóc thêm.

Trích dẫn Gửi bởi mebemuoi91
    Bạn dùng dầu gội xả phục hồi là đẹp luôn í mà .cứ sunsik bồ kết dầu dừa oliu k ăn thua đâu bạn ..chỉ bết tóc thêm.
    tóc mình hư tổn nặng lắm, thế cứ dầu xả phục hồi là dc hả bạn? trước đây mình cũng hay gội sunsiu bồ kết lắm, sau bị gàu thì chuyển qua head and shoulder thì sạch, có khi thử quay lại sunsik xem, chỉ sợ lại có gàu

Trích dẫn Gửi bởi KunKute1
    tóc mình hư tổn nặng lắm, thế cứ dầu xả phục hồi là dc hả bạn? trước đây mình cũng hay gội sunsiu bồ kết lắm, sau bị gàu thì chuyển qua head and shoulder thì sạch, có khi thử quay lại sunsik xem, chỉ sợ lại có gàu
    chị giống em đó, hồi trước em gội sunsilk cũng hay bị gàu kinh lắm, chị thừ dạo mấy topic tóc xem, em thấy có nhiều cach phục hồi hay lắm đó

Trích dẫn Gửi bởi KunKute1
    bạn biết tại sao tóc cua nghệ sĩ luôn đep k vi họ dung dầu gội xả chuyên ngiep .tiền nào cua đấy mà bạn .,bạn dùng thu tinh chất cua morocanoi đi có j pm minh tu van cho