Chả là em là con trai, mạo muội vào đây mong các mẹ, các chị đừng chê cười . Chả là người yêu em, tóc ít quá trời, không biết phải do di truyền không nữa ( tại nhà em ấy có bố tự nhiên bị hói chứ trước đó ko có ai bị thế ) người yêu em hồi đi thi đại học có làm tóc, uốn, dập, ép đủ kiểu nên giờ tóc rụng quá trời, hói trên đỉnh đầu luôn các mẹ, các chị à, nó than với em suốt, em cũng thấy thương, dạo qua mấy trang web, thấy có trang này, các mẹ, các chị hay tư vấn cách làm đẹp, em mốnhỏi các mẹ, các chị tư vấn xem có cách nào làm tóc mọc lại nhanh không ạ Người yêu em năm nay sinh viên năm 3 rồi, 3 năm qua làm đủ mọi cách mà tóc không mọc đc , bữa nay còn cắt tóc ngắn đi cho đỡ hư tổn, em thương nó lắm, mà không biết làm sao ? Các mẹ, các chị có cách nào giúp tóc mọc nhanh ko ? cách dân gian, hay đi spa nào chăm sóc tóc cũng được, em xin cảm ơn các mẹ, các chị à , mong sẽ nhận được nhiều tư vấn. Lần đầu em đăng bài, câu văn lủng củng thì các mẹ, các chị thông cảm nhé. Em cảm ơn trước ạ !!!!!!!!!