Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

xin ý kiến về việc bấm chân tóc lớp trong để làm phồng

chào các mẹ. còn hơn nửa tháng nữa là tết, em hiện đang dự định đổi mới mái tóc để đón tết. tóc em cũng thuộc dạng nhiều nhưng phần phía trên không được phồng như ý em muốn.
    em tra cứu trên mạng thì có mục 'bấm gãy lớp trong tóc để mái tóc trong dày hơn' nghe có vẻ rất OK vì vừa làm tóc mình dày như ý mà không bị phát hiện vì lớp ngoài không bấm. nhưng các bạn em thì nói không nên vì bấm là hư tóc nhất. tiệm gần nhà em thì giới thiệu là làm tóc bấm gãy nhưng không sử dụng nhiệt, chỉ cần dụng cụ chuyên dùng và thuốc thôi. như kiểu bấm lạnh.
    có mẹ nào đã từng áp dụng kiểu này chưa? xin tư vấn giúp em về giá, salon làm tóc đó và nếu làm thì một thời gian sau hết thuốc duỗi chỗ bấm có bị xù ra không ạ?
    em cảm ơn rất nhiều

à em ở tphcm, quận tân phú. các mẹ có địa chỉ salon làm được kiểu bấm trong hoặc uốn trong làm phồng đỉnh đầu mách giúp em. cảm ơn nhiều ạ.

K biết mẹ bao nhiu tuổi nên chẳng biết xưng hô thế nào. Em cũng ở Tân Phú, dạo gần đây cũng hóng việc này. K biết là mẹ đã làm đc kiểu tóc này chưa nhỉ

hại tóc lắm c. tóc gãy phần chân, để phồng đc bên ngoài mà. sau đoạn tóc đó mọc dài ra thì thật sự nhìn chỉ muốn cắt hết cho xong e đã làm mùa đông năm ngoái

bua nay co uon chan toc tao do fong cho toc, minh cung bon chen tinh duoi cup nhu zi.. co mn lam chua ah

Chào các mẹ!! Mình có salon tóc của Nhật ( viện tóc UMBOO )ở số 289 đường võ Văn Tần q3. Mình xin góp ý kiến chút, là các mẹ k nên bấm gãy nhé, vì bấm xong sau này có muốn duỗi lại cũng k có thuốc nào làm làm thẳng dc đâu ah. Tiệm e làm hoan toàn 100% thuốc Nhật mà duỗi xong vẫn còn hơi sần sần chứ k thể thẳng mượt hoàn toàn. Chỉ chờ cho tóc dài ra và cắt bỏ phần đó thui. E làm một lần rùi hối hận lắm ah.
    Tiệm e làm dùng phương pháp duỗi phồng sẽ giúp tóc bồng bềnh và nhìn sexy hơn. Hiện đang giảm 50% giá cắt còn 120k thui ah. Nếu đc thì các mẹ tới ủng hộ e nha!! E cám ơn!!
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kasa-selina