Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Bạn ơi, cửa hàng mới chuyển đến phố gần đấy thôi, tự nhiên mình quên phéng mất tên... chút xíu nhớ ra mình pot lại cho nhé..., phố mới đặt tên có 3 chữ nối từ Trần Đăng Ninh ra hướng CẦu Giấy ấy... mình toàn làm ở Hà My nhưng ở cơ sở cũ trong Mai Dịch.
    Nếu không tí mình ghé cơ sở 1 hỏi cho.
    :Sigh::Sigh::Sigh:

Ôi hay quá, nhớ ra thì post cho tớ nhé. Lúc chưa có baby toàn làm ở đây thôi. Bẵng đi 1 thời gian quay lại chả thấy đâu nữa. :Straightf:

Vẫn ở phố đấy, nhưng lui lên trên, tên đường đấy thì là Trần Quý Kiên thì phải chị ạ.
    Túm lại là ở trái bên với cửa hàng cũ, đi dịch lên trên hướng ra Cầu Giấy, biển màu vàng, chữ HM, giữa đám quán cafe nên phải nhìn kỹ tí các chị ạ.

Trích dẫn Gửi bởi 500xoi5000la
    Vẫn ở phố đấy, nhưng lui lên trên, tên đường đấy thì là Trần Quý Kiên thì phải chị ạ.
    Túm lại là ở trái bên với cửa hàng cũ, đi dịch lên trên hướng ra Cầu Giấy, biển màu vàng, chữ HM, giữa đám quán cafe nên phải nhìn kỹ tí các chị ạ.
    Tks bạn nhiều nhé. Ngoài tóc tai ổn ra tớ rất thích sửa móng ở đây. Chả vẽ vời nhiều nhưng cách các cô ý tỉa mỏng, chăm sóc móng cho mình thì ok. Ko hiểu sau 1 thời gian có bị giảm chất lượng đi ko nhỉ?

Bạn ơi, 36 Trần Quý Kiên nhé, đối diện với nhà văn hóa ấy. Biển treo hơi cao, bạn chịu khó ngước mắt lên tìm. Nếu đi lối Xuân Thủy thì rẽ chỗ KFC, đi một đoạn bên tay phải.
    Chúc bạn sớm ...đẹp tiếp nha...

ở đầu phố Dịch Vọng nhà e mới mở của hàng của e Hiếu,thấy e ý bảo là thợ chính của Hà My -Trần Đăng Ninh tách ra làm.Có mẹ nào biết e này thì cho e ít thông tin với.E đang định ra đấy nhuộm tóc nhưng chưa yên tâm lắm.Thank các mẹ.

em thích chị Hiếu cắt lắm, chị ơi cho em cái địa chỉ, trc cắt ở Hà My chỉ vì thích chị Hiếu, sau này chị hiếu nghỉ sinh chả cắt ở Hà My nữa

Trích dẫn Gửi bởi Axon_Edwards
    Tks bạn nhiều nhé. Ngoài tóc tai ổn ra tớ rất thích sửa móng ở đây. Chả vẽ vời nhiều nhưng cách các cô ý tỉa mỏng, chăm sóc móng cho mình thì ok. Ko hiểu sau 1 thời gian có bị giảm chất lượng đi ko nhỉ?
    Uh, em cũng thích ở đấy vì mọi ng làm việc tỉ mẩn, cẩn thận, nhưng giá cả em cũng k đú theo nhiều được. Hấp tóc, rồi hấp phục hồi đắt quá, mà gội đầu, chăm sóc da đều dùng đồ xịn nên e k đến thường xuyên được

Ô, ngay gần nhà em mà em không biết, cứ phải lo tìm chỗ cắt tóc ở đâu xa, ở đây cắt tốt hả các chị? thế thái độ nhân viên thế nào ạ, mà các chị cho em 500đ giá rổ với, hè rồi em cũng muốn cắt ngắn bớt tóc :Rose:

Các Chủ đề tương tự

1. Một số loại lăng mộ đá thông dụng ở Ninh Bình
    Bởi yeuyeu90 trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-10-2015, 10:39 AM