Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo

Mình hay làm ở tiệm Diễm trên đường Giải Phóng, gần với Maximax Cộng hòa. Tiệm nhỏ, duỗi ép thì rất ok, nhưng chỉ ép thôi nhé, còn cắt thì cũng bình thường thôi. Mình duỗi ở đó từ 2002 tới giờ, thấy rất ổn, giá bình dân nữa.

Mình định sinh xong cũng đi ép và nhuộm tóc. Các mẹ biết chỗ nào ép đẹp, bền và nhuộm đẹp, lâu phai ko bị hư tóc chỉ mình với nhé.
    Mình ở quận 4.
    Thanks moms!

Mình đã duỗi tóc ở tiêm DIỄM ở đường GỈAI PHÓNG 1 lần. TRỜI ƠI!!! tệ còn hơn vợ thằng đậu...bây giờ có cho vàng mình cg k thèm quay lại... ép gì đâu mà đuôi tóc không thẳng mà lại cong queo ah, tóc mình vốn dĩ rất thẳng nhưng duỗi xong tóc k đẹp lại còn xấu thêm, duỗi tóc gì mà có 2tiếng ah, trong khi người ta duỗi phải ngồi đến 3-4 tiếng lận...Lại còn lừa gạt nữa, treo bảng giảm giá là: 150k, đến khi duỗi xong thì chém: 250k. Hỏi lý do thì chỉ nhận được câu trả lời tại vì tóc dài khác tóc ngắn...thật là..... tiền mất tật mang....Nếu bạn có ý định duỗi ở tiệm tóc Diễm thì mình xin bạn hãy "TỪ BỎ Ý ĐỊNH" đi nhé. Còn dịch vụ khác thì mình k biết ah...

Ở khúc đó mình thấy tiệm Lâm duỗi đẹp, cọng tóc bóng thẳng, cái chính là duỗi xong không bị rụng tóc.
    Tiệm này nằm trong khu sân bay, ngã ba giáp Hồng Hà thì phải.Giá cũng khoảng 400k

Trên đường Lê Văn Sĩ, đối diện sacombank, tiệm tên là Thanh Cư thì fải, duỗi dc lắm, fần đuôi tóc ko bị hư, khỏang 400k đổ lại thôi, anh chủ khuyến mãi cắt tóc lun

Trích dẫn Gửi bởi phuong_ty
    Mình đã duỗi tóc ở tiêm DIỄM ở đường GỈAI PHÓNG 1 lần. TRỜI ƠI!!! tệ còn hơn vợ thằng đậu...bây giờ có cho vàng mình cg k thèm quay lại... ép gì đâu mà đuôi tóc không thẳng mà lại cong queo ah, tóc mình vốn dĩ rất thẳng nhưng duỗi xong tóc k đẹp lại còn xấu thêm, duỗi tóc gì mà có 2tiếng ah, trong khi người ta duỗi phải ngồi đến 3-4 tiếng lận...Lại còn lừa gạt nữa, treo bảng giảm giá là: 150k, đến khi duỗi xong thì chém: 250k. Hỏi lý do thì chỉ nhận được câu trả lời tại vì tóc dài khác tóc ngắn...thật là..... tiền mất tật mang....Nếu bạn có ý định duỗi ở tiệm tóc Diễm thì mình xin bạn hãy "TỪ BỎ Ý ĐỊNH" đi nhé. Còn dịch vụ khác thì mình k biết ah...
    Có ý định dìm hàng nhau