Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Địa chỉ cắt tóc vừa đẹp vừa rẻ ở Sài Gòn

Ở Tphcm có quá nhiều tiệm cắt tóc, tuy nhiên để chọn được cửa hàng có giá cả phải chăng mà lại cắt đẹp thì không dễ. List dưới đây cung cấp cho bạn địa chỉ những tiệm cắt tóc như vậy: hợp thời trang mà giá cả lại khá "hạt dẻ" 1. tiệm Mymy nằm ngay gần góc Nguyễn Đình Chiểu + Cao Thắng, đối diện trường Lương Đình Của, chị chủ tiệm là chị My, nhiều lần đoạt giải cây Kéo Vàng. Muốn được chị My cắt nên phone hỏi trước, tel là: 8344258 2. AVA - ở góc Lê Thánh Tôn vs Nam Kỳ Khởi Nghĩa (mặt tiền quay sang NKKN nha mọi người) 3. Tóc Iu - góc Nguyễn Thông vs Rạch Bùng Binh 4. Tiệm My My - 459C Nguyễn Đình Chiểu Quận 3, góc ngã tư NDC cắt Cao Thắng 5. Salon Khánh-Vĩnh Hoàng ,216 Trần Hưng Đạo quận 1 6. Amida Hair - 37a Cô Bắc, p.cầu ông Lãnh, Q1 7. Salon Thủy Nguyễn - 6A Tú Xương (hơi mắc 400k cho cắt gội, nhưng đẹp 8. Tiệm Thái - hẻm Nam Kỳ Khởi Nghĩa gần tới ngả tư Lý Chính Thắng (đầu hẻm bán tranh, quẹo vào là thấy, ko thì hỏi ng dân cũng dc. Mình đi 1 lần ko nhớ lắm, cắt tóc đẹp mà giáok nữa) 9. Tiệm Hiền trên đường Nguyễn Tri Phương (gần ngã 3 NTP & Tô Hiến Thành 10. Thiện trên đường Nguyễn Cư Trinh, Q.1. ngay vòng xoay Nguyễn Cư Trinh & Cống Quỳnh, gần chợ Thái Bình 11. Đông Du trên đường CMT8 gần Honda đường Phạm Văn Hai. Giá cả đó chấp nhận được. Ép khoảng 200-300K, cắt gội 50-60K. Điểm lôi cuốn: rửa mặt bằng sữa tươi + đắp dưa chuột -> giá không đổi. 12. Hiền Anh - 58 Yên Thế, P.2, Q. Tân Bình 8450735- 0908223429 -0908296820 (thấy mọi ng nói là khá tốt) 13. tiệm Diễm trên đường Giải Phóng, gần với Maximax Cộng hòa 14. Art hair - Phạm Ngọc Thạch (ngày xưa khá là nổi nhưng h hình như bị cạnh tranh nhìu nên cũng bớt bớt tiếng) 15. Tiệm cắt tóc của 1 anh HQ tầng 3- or tầng 4 Lotte Mart Q7, cắt đẹp nếu bạn đưa hình. Vì ko thể nói dc tiếng Việt (đừng trông chờ ở các em thợ phụ, vì cũng chả dịch ra dc tiếng HQ đâu) nên nếu bạn quơ chân quơ tay một hồi là tóc chả ra gì cả. Giá cả ok + khá là hiếu khách 16. Tiệm Mỹ Dung - 51 Nguyễn Văn Mai, q3, tphcm, tiệm này bạn đi uốn tóc thấy khá là xinh, tầm 600k cho tóc dài ngang lưng đấy.

Cho các mẹ thêm một lựa chọn nữa nè: Linh, 101 Lê Quang Định, Bình thạnh. Anh chủ tiệm này là em chị My (chủ salon MYMY ở Nguyễn Đình Chiểu) đó. Anh đó trực tiếp cắt và làm hết các công đoạn chính luôn. Anh chủ tên Duy nhưng mình vẫn hay nhầm tên Linh (tên LInh là tên của Ba anh Duy) vì thấy tên tiệm là Linh

gia khoang tam bao nhieu vay a/c