Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Tóc xoăn bị duỗi do dùng lược thường huhu

Chào mọi người ạ
    Em lần đầu làm tóc xoăn, cũng chỉ làm xoăn đuôi thôi, làm xong tóc vào sóng cũng bồng bềnh thích lắm. Em làm được gần 1 tuần, tự dưng ngơ ngơ thế nào mà hôm qua lại dùng lược thường răng nhiều để chải nên giờ tóc không vào thành cuộn nữa, em có cuốn lô nhưng tháo ra tóc vẫn rời rạc, không xoăn như lúc đầu nữa, chỉ có sóng nhẹ thôi, xấu lắm huhu. Giờ em phải làm sao để tóc thành lọn và xoăn như trước mong mọi người có kinh nghiệm giúp em với ạ, mấy ngày đầu thì đẹp mà chưa gì đã hỏng thì em sầu quá huhu

Ôi xời, mình thì giờ lại đang muốn cắt ngắn nhất đi đây, nặng đầu quállll

Em tự dưng ham hố vì trước giờ toàn để tóc thẳng, làm xoăn cho nó mới mẻ, nhưng lần đầu k biết cách chăm, tự dưng lôi lược ra sức chải, giờ nó tơi tả, xoăn không ra xoăn thẳng không ra thẳng, *khóc hết nước mắt* giờ biết làm sao giờ ạ (((

Minh cung y vây.jo ra tiem ho goi cho minh la dep len thoi

bạn làm o tiệm nào vậy, minh cung muon uon xoan thu phan duoi, mà may lần làm đều ko vào nếp dc

mình không làm ở HN b ạ, thế lúc mới làm xong tóc bạn có vào nếp không hay 1 thời gian sau mới bị duỗi ra

tóc mình giờ không thành búp to nữa mà mỗi sợi một chỗ rồi, liệu lúc gội đầu xong mình sấy rồi lấy tay cuốn cuốn xong cuốn lô nó có khá hơn không nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Summersol
    Chào mọi người ạ
    Em lần đầu làm tóc xoăn, cũng chỉ làm xoăn đuôi thôi, làm xong tóc vào sóng cũng bồng bềnh thích lắm. Em làm được gần 1 tuần, tự dưng ngơ ngơ thế nào mà hôm qua lại dùng lược thường răng nhiều để chải nên giờ tóc không vào thành cuộn nữa, em có cuốn lô nhưng tháo ra tóc vẫn rời rạc, không xoăn như lúc đầu nữa, chỉ có sóng nhẹ thôi, xấu lắm huhu. Giờ em phải làm sao để tóc thành lọn và xoăn như trước mong mọi người có kinh nghiệm giúp em với ạ, mấy ngày đầu thì đẹp mà chưa gì đã hỏng thì em sầu quá huhu
    Bạn dùng dưỡng tóc dành cho tóc xoăn rồi dùng tay uốn thành lọn. Mình cũng làm thế. Tóc xoăn thành lọn đẹp lắm.
    Mình dùng lọ thứ 2, chuyên cho tóc xoăn ( lọ 1 thì dùng cho cả 2 loại tóc thẳng và xoăn)

mình ở tp hcm đó ban, nói chung là cũng vô nếp, muh nó xù xù sao í, ko gọn gàng như của ngừ khác, bạn lam o đâu vậy, chỉ mình với, cam on b nhìu nè

Trích dẫn Gửi bởi _Amy_
    mình ở tp hcm đó ban, nói chung là cũng vô nếp, muh nó xù xù sao í, ko gọn gàng như của ngừ khác, bạn lam o đâu vậy, chỉ mình với, cam on b nhìu nè
    mình cũng không ở tp hcm luôn hi

Các Chủ đề tương tự

1. Uốn lô tóc xoăn giả nên chọn keo xịt tóc nào ?
    Bởi hackerwin03 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 06:34 PM
  2. tóc em rụng sắp hói rồi.huhu.
    Bởi tinviet trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-20-2015, 10:46 PM
  3. chính chủ làm ,cẩn thận ,tỷ mỉ ,tóc xoăn mềm mượt.hn nhé các mẹ
    Bởi seocuchuoi trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-18-2015, 09:21 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-29-2015, 03:26 AM
  5. Hà Nội thì làm tóc xoăn ở đâu đẹp? Xin chỉ giúp.
    Bởi ngocsandaiviet trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-16-2010, 06:18 AM