Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Cảnh báo lừa đảo ở tiệm cắt tóc ở Lê Văn Sỹ, Q3

Hic, chào mọi người, giờ tâm trạng e gọi là kinh khủng hơn bao giờ hết...
    2 tuần trước, e hạ quyết tâm ra tiệm cắt tóc để tỉa tót bớt những sợi tóc hỏng để đi chơi đón Tết. VÌ e chủ nghĩa tóc dài nên cứ gọi là lâu lâu mới ra tiệm cắt 1 lần, với lại nghĩ cũng là tỉa tóc đơn giản, ai cũng làm được, nên e vô đại 1 tiệm hớt trong trong hẻm 284 Lê Văn Sỹ, Q3 (hẻm có karaoke Nice í ạ, tiệm nằm bên tay trái khi mình đi từ hẻm vô). Ra tiệm e lặp đi lặp lại là chỉ cắt ít tóc hư thôi, vì e rất tiếc tóc, tóc e dài đến thắt lưng ý ạ, khổ thân 4 mắt nên trong lúc anh chủ hành sự, e nào có thấy đường, lúc đeo kính vô thì ôi thôi rồi, tóc lai lởm chởm, bị cắt lên tới vai, ngắn cũn @@ e nhìn vô gương rồi muốn xỉu, ức phát khóc, lúc đó hắn ta còn ngon ngọt nói rằng cắt hết tóc hư để ra tóc mới cho đẹp, nhìn kiểu gì thì nó cũng ko đều, e ứa nước mắt mà nó chỉ nói j thôi, e đi có 1 mình, ở tiệm có hắn và 1 người phụ nữ nữa, e sợ quá, tính tiền về lun. Hic. Mất tiền, mất tóc, mà e ko dám làm gì trời ơi là trời, giờ nhìn cái đầu ngắn cũn, e ngày ngày đau khổ, chỉ mong thời gian qua nhanh để tóc mau dài lại....
    E lập topic này mong các chị, các mẹ ở đây cẩn thận hơn khi đưa đầu tóc của mình cho tiệm lạ
    Và tránh xa cái tiệm quái quỷ này ra, e xin cạch tới già, hic :'(
    Với chị nào biết cách cải thiện cho tóc mau dài nhất có thể thì chỉ cho e với nhé, đa tạ mọi người :'(

Bởi vậy cắt tóc sợ vô tiệm lạ lắm ạ
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Các Chủ đề tương tự

1. Nội thất văn phòng S Style nơi cung cấp sản phẩm uy tín
    Bởi lediem_itvn trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-13-2015, 09:42 AM