Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

có ai k ợ @@

bạn mua tinh dầu bưởi của Thorakao mà dùng, mình dùng lọ này, kết quả tốt lắm mà lại thấy an tâm vì là hàng Việt Nam!
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của ha_meomeo

E cũng quan tâm cái này, các mek cho địa chỉ đi ạ!!???

bạn vào trang tinhdauthiennhien. com ấy. Ở đó có đủ các loại tinh dầu mà bạn cần tìm. Nhưng nếu bạn rụng tóc nhiều mà cần mọc tóc thì bạn nên mua chai dầu hair care mọc tóc của họ ( chai này thấy ghi công thức là thành phần gồm có dầu dừa, tinh dầu bưởi, hương nhu, olive...). Mình cũng đã dùng qua thấy rất hiệu quả, tóc mình rụng nhiều nhưng giờ mọc lại và mượt hơn trước nhiều. chỉ có điều dùng cái này hơi cực, phải ủ tóc cả tiếng đồng hồ với cái dầu mọc tóc của họ nên mất thời gian một tí nhưng lại hiệu quả

Bạn ơi mình cũng hay bị rụng tóc, dùng dầu dừa thấy rất hiệu quả nên cũng hay làm dầu dừa đe dưỡng tóc với dưỡng da. Nếu bạn có nhu cầu mình sẽ để lại cho bạn 1 lọ

Bên Home spa ở số 18 ngõ 178/5 tây sơn đống đa các chị ạ. Cực ok mà giá tốt lắm. Co sdt của chị chủ nè chị 0965391991. Tư vấn và thử sản phẩm cực nhiệt tình.

Trích dẫn Gửi bởi Gialinh3388
    E cũng quan tâm cái này, các mek cho địa chỉ đi ạ!!???
    Mẹ nó ơi đã mua đc dầu dừa chưa ạ. Em có con nhỏ nên ở quê không đi làm. Ở nhà nên làm dầu dừa bán kíêm thêm thu nhập.
    Dầu dừa Em làm đảm bảo vệ sinh và nguyên chất 100%. Các mẹ có thể uống được. Dầu rất thơm ạ.
    Quê em ở Nam Định, chồng em và em gái e làm trên Hà Nội nên mẹ nào có nhu cầu thì pm cho e ạ. Sdt 0902665903. Em sẽ giao tận nơi.e giao đến nơi mọi người có thể kỉêm tra ạ.

Mua tinh dầu bưởi của Thorakao ý chị (ko biết em viết có đúng ko nữa), hàng VN ạ, ở ngay chỗ đền Voi Phục công viên Thủ Lệ. Còn da đầu bình thường, ko bị viêm mà rụng tóc thì là do chân tóc yếu, không hẳn là do dầu gội đâu Chị à. Em cũng rụng 2 năm nay rồi, thay dầu gội, dùng tinh dầu bưởi, gừng và còn gội đầu với bồ kết, vỏ bưởi mà chả ăn thua, ngày vẫn rụng 30 sơi đều đều, còn hói trên đỉnh đầu cơ. Nhưng đợt vừa rồi về quê, được bà em đưa sang nhà ông lang gần nhà khám, ông ý cho em uống trà thảo mọc, sau 15 ngày tóc em giảm rụng hẳn, cả ngày chỉ rụng có dưới 10 sợi, h sau hơn 1 tháng thì tóc con mọc ra nhiều lắm.

Cách đây 2 tuần mình có qua của hàng tinh dầu oleo ở 211 phố huế. Mình cũng bị rụng tóc nhiều nhất là mùa này. Họ tư vấn cho mình dùng kết hợp 2 loại tinh dầu là tinh dầu bưởi và tinh dầu hương nhu. Dùng được thời gian ngắn nhưng mình cũng thấy tương đối hiệu quả. Bạn thử ghé qua đó xem nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Ẩm thực Sài Gòn - Tinh hoa ẩm thực Việt
    Bởi kientrogia24h trong diễn đàn Quán Ăn - Nhà Hàng
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-10-2015, 09:21 AM
  2. Hà Nội: mua dầu gội và tinh dầu bưởi làm dầy tóc ở đâu?
    Bởi tnets111 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 05-26-2015, 08:41 PM
  3. hỏi về dùng dầu dừa và tinh dầu bưởi gội đầu
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-28-2015, 06:09 AM
  4. Tóc em khô chẻ ngọn, dùng tinh dầu dưỡng tóc có hiệu quả không ạ?
    Bởi dung.inlinhgia trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-14-2014, 06:04 PM
  5. Tinh dầu bưởi trị rụng tóc?
    Bởi aiemranko trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 11-04-2009, 10:37 PM