Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Đúng vậy,đỡ phải đi hiệu nọ tiệm kia.Vừa đỡ tốn tg vừa rẻ,mà trông vừa mắt là đc

Ừ mình nhuộm sang mầu đen....hết hẳn tóc bạc.....................hay thật.

chẹp, mình chưa có nhu cầu nhuộm tóc. Cái đầu cha sinh mẹ để sao còn nguyên vậy.
    Thực hiện chính sách 3 ko
    Ko uốn
    Ko duỗi
    Ko nhuộm
    khuyến mãi thêm 1 cái ko nữa là ko cắt
    (chải tóc thì có chải :Laughing
    cái chính là sợ tốn kém, sao dạo này 1000VNđ mà tớ cũng thấy to như cái bánh xe bò :Crying:

Trích dẫn Gửi bởi Chiều
    chẹp, mình chưa có nhu cầu nhuộm tóc. Cái đầu cha sinh mẹ để sao còn nguyên vậy.
    Thực hiện chính sách 3 ko
    Ko uốn
    Ko duỗi
    Ko nhuộm
    khuyến mãi thêm 1 cái ko nữa là ko cắt
    (chải tóc thì có chải :Laughing
    cái chính là sợ tốn kém, sao dạo này 1000VNđ mà tớ cũng thấy to như cái bánh xe bò :Crying:
    Chị có cắt,mà tự cắt cho...khỏi mất công vác tiền cho bác thơ...
    1000vnd với ai chị thấy to,với em...thì bé teo..dzụ qua nhà chị lì xì cho ma..lần lựa mãi ...Khổ đời!

Trích dẫn Gửi bởi thạch anh tím
    Chị có cắt,mà tự cắt cho...khỏi mất công vác tiền cho bác thơ...
    1000vnd với ai chị thấy to,với em...thì bé teo..dzụ qua nhà chị lì xì cho ma..lần lựa mãi ...Khổ đời!
    Chị ơi, ko đi đc em tiếc hùi hụi.
    Chị cũng biết em mà, ăn ở ác nên trời tối em có dám đi ra đg. Chị rủ em là 5h rồi, qua nhà chị về tối thui rồi :Crying:
    Nhà em có 2 mẹ con, sao em nỡ để mẹ em ở nhà 1 mình cả đêm :Battin ey:

Trích dẫn Gửi bởi Nando
    Tết rùi, thay đổi màu tóc một chút, refesh lại bản thân.
    Mua thuốc ở ngòai tầm 60-80k thui nhé mấy sis. Mua 1 hộp thuốc nhuộm sẽ có tất tần tật kem dưỡng tóc trước khi nhuộm + dầu xả sau khi nhuộm lun http://www.youtube.com/watch?v=GgpyY1bdyy0
    Em tòan tự nhuộm ở nhà, rẻ mà vẫn đẹp, Đẹp cũng gần bằng cái chuyên gia Rita Hazan gì đó
    hjhj

1. nhuộm tóc ở nhà ko phải ai cũng biết nhuộm và đẹp như ngoài hàng
    2. tuýp thuốc 60-80k là loại rẻ tiền, cái mùi của nó phải ít nhất 4 ngày mới đỡ được, mấy hôm đầu tiên nhuộm xong nằm ngủ mà hít mùi cứ nghĩ đang ở trong tiệm hóa chất nhuộm quần áo =)) cái gói dầu xả đi theo cũng lởm lởm
    3. nhuộm ít thôi, rụng tóc và ung thư đấy

dẩm dớ

nhìn pic bạn chủ topic post tự nhin ngứa ngáy định post quả đầu cụa mình lên khoe 1 màu đỏ chói trang nhá, tự nhuộm nhá, lên màu hết chứ k lớt phớt như chủ top đâu :P
    Tớ thì cho tới h ép 2 lần, nhuộm 5 lần, nối tóc 1 lần, làm xoăn (xù đơ) 1 phát, ngăy ngày hôm sau đi dội thuốc để trở về trạng thái cũ may mà tóc ko bị làm sao hix

Trích dẫn Gửi bởi Chiều
    Chị ơi, ko đi đc em tiếc hùi hụi.
    Chị cũng biết em mà, ăn ở ác nên trời tối em có dám đi ra đg. Chị rủ em là 5h rồi, qua nhà chị về tối thui rồi :Crying:
    Nhà em có 2 mẹ con, sao em nỡ để mẹ em ở nhà 1 mình cả đêm :Battin ey:
    spam,Chiều em..qua chị giờ nào cũng dc...sẵn sàng nghênh..chiến!!!hẹ hẹ

Choài! Bạn này tiếng Anh giỏi ghê. Tớ nghe mà chạ hiệu gì, nhưng nhìn hình cũng đoán ra cách làm. Mà sao mục nhuộm tóc lại nằm trong nhỉ? Đời tớ xưa nay cũng chưa biết duỗi tóc là gì, dù tóc tớ xoăn tít mù!:Laughing::Laughing: