Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Lúc trước tóc em cũng bị rụng kinh khủng luôn, rồi nhỏ bạn bày cho em dùng dầu dừa để ủ tóc, em mua dừa nạo về, nấu ra dầu, bỏ vào hủ dùng dần, em làm ướt tóc trước rồi xoa dầu dừa vào da đầu và tóc, dùng khăn trùm đầu quấn lại, ủ khoảng 1 tiếng là được, xong em gội đầu lại bằng dầu gội cho sạch rồi lau khô tóc, ủ tóc với dầu dừa khoảng 2 tháng, tóc em giờ mượt và bớt rụng nhiều lắm ạ. Chị làm thử giống em nhé, chúc chị thành công!

Đầu tiên là cắt bỏ tóc hư ở ngọn.
    Ra hiệu thuốc hỏi mua dầu gội thái dương, mùi ko đc thơm nhưng đẩm bảo xài tốt, tóc hết rụng chắc khỏe mà còn mọc ra thêm
    Sau đó là hạn chế việc sấy, chà mạnh khăn khi tóc ướt, ko thường xuyên vuốt tóc
    Nếu bạn siêng thì là thêm cách chị trên bày alf ủ dầu dừa, tóc mềm hản ra, ko khô ráp, do tóc đc cung cấp chất béo của dừa sẽ khỏe khoắn hơn.
    Nhớ dùng dầu nguyên chất, đừng mua ba cái dầu trắng tươi rẻ bèo nha. Tốt nhất là tự nấu sẽ an toàn hơn. Phụ nữ nên có 1 lọ dầu dừa bên mình, dùng cho nhìu việc, hum nào nahf lỡ hết dầu mang ra chiên cũng đc :v
    Chúc tóc bạn mau khỏe đón tết nha!!!

chào mẹ! Mẹ mua dầu gội hoa bưởi cộng với tinh dầu bưởi của Thorakao. Hình như 2 chai này mất khoảng 150k. Loại này trị rụng tóc tốt lắm.

Em cũng từng bị rụng tóc như chị, sau em rang đậu tương, mè đen, xay riêng mỗi thứ rồi trộn chung lại để dùng mỗi ngày. Dùng khoảng 2 tuần tóc sẽ bắt đầu mọc c ạ. 1 tháng là thấy rõ tóc con, tóc cũng giảm rụng đi đấy

Dùng dầu dừa ủ tóc xem sao,
    mình đã làm và thấy đở rụng

cái màu này nó thế đấy mn ạ, tóc em cũng đang rụng như sung đây

mùa này vẫn giảm đưowcj rụng tóc mà. mọi người dùng thử mặt nạ ủ tóc Ichikami đi. ủ dưỡng vài bữa tóc sẽ khỏe và giảm rụng trông thấy đấy.