Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Nhuộm lại màu đen cho tóc

Chào cả nhà!
    Chả là e có vấn đề đau lòng này xin nhờ cả nhà tư vấn cho e với!
    Trước đây, tóc của e rất dày, đen bóng, tuy có hơi bông 1 tẹo thôi, nhưng đi ép thì rất bóng và đẹp, ít khi bị chẻ ngọn. Đang như vậy lại đi ham hố làm uốn cụp thì nó làm cho luôn thành xoăn như bà 50. e chán quá, muốn đi ép ra thì mọi người khuyên nên đi nhuộm lại màu cho sáng, thì nhuộm màu nâu hạt dẻ sáng, nhưng nó ra màu vàng chóe roe. Em để 1 tháng rồi lại đi nhuộm nâu đen đậm, màu 04 ý, mới đầu nó rất đẹp, dc vài tuần nó phai ra cái màu nâu vàng xỉn xỉn, mọi người thì khen màu hợp nhìn trẻ( chắc tại e toàn để đen nên nhìn nó khác tý thôi), Nhưng giờ e chán cái màu ấy lắm, muốn nhuộm lại màu đen, để tóc có mọc ra cũng ko phải chấm chân gì cả, thề nốt nhuộm đen lần này là để đen luôn ( Tại có nối khổ là ng iu ko thích nhuộm tóc, chỉ thích đen thôi, nhưng hiện giờ đang đi xa chưa biết e nhuộm màu). Em muốn tự m ua thuốc nhuộm mang ra quán nhờ nhuộm chứ thuôc họ chắc thuốc đểu nên mới phai nhanh thế. nếu mua thì mua của hãng nào, và màu số mấy thì tự nhiên nhất( tóc tự nhiên cũ e đen bóng luôn á). và khi nhuộm thì sau 1 thời gian nó có phai ra cái màu vàng nâu xỉn cũ ra ko ( e chấp nhận tóc nó khô, hay xơ xác, vì cái ý có thể cải thiện khi hấp và dưỡng). Ai kinh nghiệm chỉ cho e nha. e cần gấp, bồ e sắp về rồi

hi, em cũng vẫn thích tóc màu đen nhất