Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

E ngĩ mấy tiệm bán thuốc bắc or thuốc gia truyền chắc cũg có , mà ko bít chỗ nào uy tín thui , hình như uốg hà thủ ô mặc dù rất tốt nhưg làm mình khó ngủ lém đấy ạh-đấy là e nge ng ta nói thế ,ko bít có đúg ko nữa.:Sigh:

Trích dẫn Gửi bởi kibeoxinh
    CẢ nhà ơi , em nghe nói Hà Thủ Ô Đỏ tốt cho tóc lắm , mẹ nào dùng có kinh nghiệm giúp em với .
    Ở SG thì mua được ở đâu ạ :Battin ey:
    Hà thủ ô tốt cho tóc thì đúng,nhưng tuyệt đối không thể dùng 1 vị hà thủ ô uống được ,vì nó sẽ gây xoắn ruột nếu dùng lâu,vì nó rất bón....hihiKhi dùng hà thủ ô người ta phải dùng loại đã chế nghĩa là cửu chưng cửu xái,kết hợp với các loại dược liệu khác.Hà thủ ô bổ thận(mà tóc đen do thận khỏe,tóc bạc sớm do thận yếu hoặc hư) ,nên nếu ai từng làm trong ngành đông y thì chả bao giờ tư vấn dùng hà thủ ô 1 mình cả....
    Ở SG mua ở bất cứ tiệm thuốc bắc nào cũng có,nhưng chọn hà thủ ô loại tốt thì kg phải dễ.

Hà thủ ô thì nhiều, tiệm thuốc bắc nào cũng có nhưng đối với hà thủ ô đỏ thì hiếm lắm đó. Thủ ô đỏ chỉ ở Cao Bằng, Lạng Sơn mới có thôi àh. Em và con gái mình bị rụng tóc uống Hà thủ ô đỏ 1tháng trời mà có bị táo bón hay mất ngủ gì đâu. Uống hà thủ ô đỏ ko chỉ trị tóc rụng mà tóc mọc nhanh, còn tăng cân, da dẻ mịn màng, hồng hào nữa đấy.

Bạn ơi, mình có Hà thủ ô đỏ này, mình chỉ bán Hà thủ ô đỏ thôi... Nó được làm sạch, cắt lát rồi phơi khô. Thơm lắm. Mình ở HN nên lấy hàng tận Lai Châu dễ dàng đó.
    Mình bán 180.000vnđ/kg giao hàng tận nơi cho bạn.
    Bạn mua thì liên lạc với mình nha.
    Thanh toán qua ngân hàng Á Châu
    Tên tài khoản: Lê Thị Hải.
    Số tài khoản: 48693199
    ĐT: 0988864336
    Mail yahoo: lehai@tomato.vn
    hoặc optimistic_hci264@yahoo.com
    Nick: optimistic_hci264

Mình còn mail này nữa, để các mẹ nhớ mà giới thiệu cho em chạy hàng. hathuo0988864336@gmail.com
    Thanks các mẹ rất nhiều nha.

Chị <a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/member.php?u=242817" onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f3269/ha-thu-o-do-me-nao-biet-ko-a-sg-320103/', 'http://www.webtretho.com/forum/member.php?u=242817');" target="_blank">kibeoxinh</a> ơi, chị có mua hà thủ ô đỏ không? loại hà thủ ô đỏ nguyên củ (vỏ củ mà đỏ và nhiều bột) mà chưa qua chế biến gì đó chị, chị mua thì pm lại cho em nhé. Chất lượng loại này chị miễn chê nhé. Bán hàng em giữ chữ tín và quan trọng là sức khỏe của con người đó chị.

» Gửi bạn ★kibeoxinh★ địa chỉ bán Hà thủ ô đỏ TIN CẬY nhất mà mình đã từng biết --> www.HaThuODo.com