Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Cắt tóc ngắn sẽ làm người mình trông cao hơn đó chị, tùy theo khuôn mặt mới biết được là nên cắt kiểu gì cho hợp, mặt chị mà to thì cắt đầu vic, cắt đẹp thì chị tham khảo ở mục địa chỉ cắt tóc đẹp của mấy mẹ đã lập rồi đó, còn e thấy ra Tâm Loan Tuệ Tĩnh, Hùng Nam Ngư hoặc Hương Grace Trần Quốc Toản cắt khá được.

Hay cậu đi cắt tóc ngắn rồi uốn tóc xoăn nhẹ đi, kiểu bồng bềnh một chút, đừng ép tóc nó sẽ xẹp xuống mặt làm mình ko cân đối
    Search kiểu tóc xoăn mới của Á Hậu Ngọc Oanh đi, đẹp lắm http://www.tinmoi.vn/A-hau-Ngoc-Oanh-dien-toc-moi-nghe-Brian-hat-1065277.html
    Chúc cậu có mái tóc như ý

Em thấy nhiều đứa bạn em để tóc ngắn mà mặt tròn và dáng ng cũng thấp trông xinh lắm :Battin ey:, em ko lấy hình chúng nó đc nên up hình này em thấy rất dễ thương, bé dv này em cực thik

Em béo ơi là béo. Cắt tóc ngắn ai cũng khen xinh, trông yêu lắm cơ. :Kiss:
    Đang có ý định để tóc dài vì có mấy anh đồng nghiệp khuyên em để dài đi, con trai thik tóc dài, mà bạn em cũng chả thích em tóc ngắn nữa. Giờ em lại kiếm kiểu tóc dài nào hợp cho ng béo đây. hik hik. :Worried:
    Ah, em có chỗ cắt tóc giá hữu nghị lắm. Em ko quảng cáo đâu nhé. Có lần em đi gội đầu vào đúng cửa hàng chị í, thế là chị í gọt luôn quả tóc dài của em( hồi trc tóc em rụng te tua xơ xác mà). Chị cũng ở HN có gì PM em, chị em mình offline cho chị show quả đầu iem lun. :553:

Ôi em ko biết là lấy hình của bạn của bạn mình có đc ko nữa :Sigh:, nhỡ đâu bạn í vào web này chắc em teo, nên em để lên và vẫn để link fb của bạn í nhé, lấy đường link mà chưa xin trc nên cũng hơi ngại :Sad:, nhưng vì em thấy tóc để thế này rất xinh nên rooling:
    Còn đây là tóc dài ạ :Battin ey:
    Credit : http://www.facebook.com/profile.php?...00000217257545

Hì hì. Chị lười dưỡng tóc nên uốn xoăn kể ra cũng ngại:Thinking: nhỉ? Tóc mỏng mà sợi thì bé.
    Chị đang để kiểu như em chỉ trên đó nhưng mà mái lệch chứ hok bằng

Trích dẫn Gửi bởi thuynn85
    Hì hì. Chị lười dưỡng tóc nên uốn xoăn kể ra cũng ngại:Thinking: nhỉ? Tóc mỏng mà sợi thì bé.
    Chị đang để kiểu như em chỉ trên đó nhưng mà mái lệch chứ hok bằng
    Giống như vầy ko chị , em thấy ng tròn mà cắt ngắn xoăn như bạn của bạn em thì xinh thật :LoveStruc:, mặc dù vậy thì dưỡng cũng khó khăn lắm chị nhỉ :RollingEy:

mẹ cắt tóc ngắn nói thợ uốn óp cong vào nhìn khác ngay nhé.

ngắn đi mẹ nó, tớ có 1m53 trung thành với tóc ngắn từ hồi sv tới giờ nè