Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Uốn, nhuộm tóc tại Haihair Goldwell???

Em nói trc e k PR.
    Em mới sinh em bé được 4 tháng rồi, tuần sau em đi làm nên muốn đi cải thiện nhan sắc sau hơn 1 năm k làm gì đầu tóc. Chồng em suốt ngày chê nữa chán đời lắm.
    Em có lăm le FB thì thấy có Evita Hair Salon va Haihair Goldwell làm tóc xoăn và nhuộm rất đẹp, giá cả cũng chát. Nhuộm tầm 1tr1 uốn cũng tầm đấy. Em cũng cắn răng đầu tư nhưng đọc 1 topic trên wtt thì em ấy nói tóc mỏng và yếu thì k nên làm xoăn ở Evita. Trên FB cua Haihair goldwell e thấy nhiều bạn làm xoăn trông xinh lắm có cả ảnh cùa đứa bạn em, nên e k nghĩ la họ tự PR cho cửa hàng mình. Nhưng đứa bạn em tóc nó khá dày và dài lại hotgirl nên biết cách làm đẹp. Em không so được vì còn bận con nhỏ không có tg chăm sóc tóc và cũng k biết cách tạo kiểu nưa.
    Tóc em lại mỏng và yếu, dài đến ngang dây áo. Em hay ra hàng gội đầu được khen mềm và mượt.
    Có ai đã làm tóc ở Haihair goldwell cho em xin ít kinh nghiệm để cuối tuần em đi uốn nhuộm. Chứ giờ em chỉ đủ can đảm cắt nhuộm ở đó vì cắt nhuộm độ an toàn cao hơn uốn ( uốn mà k di sấy thg xuyên cham soc hay cuốn lô thì trg già chết mà mất 3tr để làm nũa chứ).
    Các chị giúp em tuần sau em đi làm rồi huhu

Em có nhuộm ở đấy 1 lần. Chị ra đấy anh ý kiểm tra chất tóc.nếu tóc khỏe thì anh mới làm ko thì phải chăm soc 1 time mới làm đc TT .
    Trích dẫn Gửi bởi lindakieu8X
    Em nói trc e k PR.
    Em mới sinh em bé được 4 tháng rồi, tuần sau em đi làm nên muốn đi cải thiện nhan sắc sau hơn 1 năm k làm gì đầu tóc. Chồng em suốt ngày chê nữa chán đời lắm.
    Em có lăm le FB thì thấy có Evita Hair Salon va Haihair Goldwell làm tóc xoăn và nhuộm rất đẹp, giá cả cũng chát. Nhuộm tầm 1tr1 uốn cũng tầm đấy. Em cũng cắn răng đầu tư nhưng đọc 1 topic trên wtt thì em ấy nói tóc mỏng và yếu thì k nên làm xoăn ở Evita. Trên FB cua Haihair goldwell e thấy nhiều bạn làm xoăn trông xinh lắm có cả ảnh cùa đứa bạn em, nên e k nghĩ la họ tự PR cho cửa hàng mình. Nhưng đứa bạn em tóc nó khá dày và dài lại hotgirl nên biết cách làm đẹp. Em không so được vì còn bận con nhỏ không có tg chăm sóc tóc và cũng k biết cách tạo kiểu nưa.
    Tóc em lại mỏng và yếu, dài đến ngang dây áo. Em hay ra hàng gội đầu được khen mềm và mượt.
    Có ai đã làm tóc ở Haihair goldwell cho em xin ít kinh nghiệm để cuối tuần em đi uốn nhuộm. Chứ giờ em chỉ đủ can đảm cắt nhuộm ở đó vì cắt nhuộm độ an toàn cao hơn uốn ( uốn mà k di sấy thg xuyên cham soc hay cuốn lô thì trg già chết mà mất 3tr để làm nũa chứ).
    Các chị giúp em tuần sau em đi làm rồi huhu

Bạn ơi thế bạn nhuộm ở đây có đẹp hơn những chỗ khác k? Còn uốn thì sao

Em thấy cũng bt như các hàng khác . Uốn thì hôm em đến anh bảo tóc yếu quá về dưỡng nên chỉ nhuộm thôi. Khoảng 20 ngày sau em đi làm xoăn ở chỗ em quen . Cũng ok tóc em mỏng nên em cắt ngắn đến ngang vai sau deo uốn phồng ơ đuôi tóc. Tạo độ phồng. Em ưng tóc hiện tại lắm

Mình cũng hóng hàng này. Cả Loan salon gì trên fb cũng nổi. Ko biết ra sao.

Oi mình có uốn ở đây 2 lần, lần đầu cách đây 1 năm thì ok lắm nhưng mình vừa uốn 1 tuần ở đây xong tóc ko lên sóng mà xấu kinh khủng

Các Chủ đề tương tự

1. Có mẹ nào bán dầu gội goldwell hay biết chỗ bán chỉ em với ạ!!^^
    Bởi hoangdvh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-20-2015, 04:46 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 07:33 PM