Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Có chị nào làm tóc ở Lan Hair 66 Yên Phụ cho em xin review với.

Em chuẩn bị tân trang quả đầu nhân dịp cuối năm. Tìm trên FB thấy Lan Hair ở 66 Yên Phụ có công nghệ uốn phồng chân tóc không dùng dập xù nên cũng định làm ở đây. Các mẹ cho em xin ý kiến về chất lượng làm tóc ở đây với ạ (cắt, nhuộm, uốn, tay nghề thợ, độ đông khách...). Em xem qua thì thấy giá ở đây tương đối cao hơn 1 số salon khác, nhưng nghe nhiều người bảo làm đầu thì đúng là tiền nào của nấy nên nếu đắt 1 chút mà đẹp thì em cũng cố bon chen

không có mẹ nào làm tóc ở đây ah@@

m thấy 1 chị trên fb làm ở đây, qua ả thấy đepj lắm, m search salon thì ra cả top của bạn. fb của b là gì? m đang định làm đây, tìm hiểu xem m cùng làm nhé
    fb của m : bachduong_2708@yahoo.com

Hôm nay em đã ra Lan hair làm tóc, review như sau:
    - salon khá đông khách, hôm em đi là ngày thường, đến từ lúc mới mở cửa mà đã có 1 chị khách đến trước cả mình. Sau đấy thì đông lắm và thời gian vừa làm vừa chờ cũng kha khá. Chị nào định đi thì tốt nhất gọi điện trước ( chị chủ sn 88, tên Lan)
    - phong cách phục vụ ổn, chị chủ và nv nhiệt tình, làm rất kỹ, hướng dẫn khách tỉ mỉ cách chăm tóc lúc ở nhà
    - chỗ này chỉ làm xoăn tay ko có xoăn máy
    - giá tiền cũng không phải là quá chát như em tưởng. Em dùng thuốc l'oreal, làm uốn đuôi hết 750k, uốn phồng chân tóc 450k, cắt sửa lại tóc 250k ( cắt từ A-Z là 380k), tóc em qua vai tầm 7cm có bôi thêm 1 tuýp dưỡng 170k. Tóc chị nào dài hơn chắc thêm tí $$ thôi
    - tóc uốn xong mềm ko bị xơ cứng, trông bồng bềnh, em rất ưng
    Nói chung là em khá ưng chỗ này. Điểm trừ hấừ ể là salon chỉ có duy nhất 1 thợ cắt là chị chủ và thêm 6 nv làm hóa chất + gội nên phải chờ lâu, hôm nào chị chủ đi vắng là ko có người cắt luôn.
    Chắc chắn em sẽ quay lại đây làm đầu.
    Thấy chỗ này cũng nhiều bạn hotgirl làm lắm, chị nào làm xong thì cmt cảm nhận nhé

e cũng đang định làm ở chỗ này ạ, chị cho em hỏi làm ở đây tóc có nhanh duỗi hok, tại tóc em làm ở các chỗ khác toàn bị duỗi ý ạ..><. chị làm dc mấy hum rùi kết quả tóc thế nào rùi ạ.. e cảm ơn c trước nha

Em thì mới lần đầu làm xoăn nhưng nghĩ là làm chỗ nào cũng vậy thôi, ko chịu khó dưỡng và uốn lô thì cũng nhanh duỗi lắm. Em cũng ko có nhiều thời gian uốn lô nên hàng tối chỉ dùng kẹp càng cua thôi mà tóc vẫn giữ nếp, cuối tuần rảnh thì mới dùng lô. Mà thấy bảo làm xoăn thì hạn chế xả và ủ tóc ko thì duỗi nhanh lắm.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 05:36 AM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-23-2015, 04:13 PM
  3. Nhà mình đã ai làm tóc ở KELLY THU HAIR SALON Add: 805B- Giải Phóng chưa?
    Bởi Nguyễn Nguyễn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 10:16 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 08:44 PM
  5. Hair Salon nào sử dụng sản phẩm chính hãng ở Hà Nội?
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:36 PM