Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Mua thuốc duỗi tóc tốt ở đâu???????????

Các Mẹ ơi!!!!!!!!!!!!! Các Mẹ có biết ở đâu bán thuốc duỗi tóc tốt mà rẻ không? . Vì em đang muốn dưỗi tóc lại nhưng không biết nên mua thuốc ở đâu, em mua ở chợ thì có vài người quen nói là đồ giả (chắc vậy mà duỗi hoài tóc không thẳng ra được, híc híc)
    Mong sớm nhận được trả lời của các Mẹ. TKS các Mẹ nhìu nhìu

Em cũng dang có nhu cầu duỗi tóc đây ai biết thì mách dùm với,

Các mẹ có thể xem sản phẩm tại link dưới. Mẹ Phương đã có 7 năm kinh nghiệm trong nghề duỗi tóc ở Sài Gòn, hiện tại mẹ Phương có cung cấp các sản phẩm chăm sóc tóc trên toàn quốc. Các mẹ nên mua thuốc đem đến tiệm là đúng vì thuốc ở tiệm không uy tín thường bị pha chế trước khi ép. Nếu mẹ nào cần tư vấn dùng thuốc loại nào phù hợp xin gọi điện cho mẹ Phương 04.37523740 nhé. Chúc các mẹ có mái tóc khỏe đẹp!
    Các mẹ ở Hà nội thì có thể nhận hàng trong ngày được đem đến tận nơi khi mua từ 2 bộ trở lên. Các mẹ ở ngọai tỉnh có thể nhận hàng trong vòng 1 tuần qua chuyển phát nhanh. http://e4sales.net/index.php?page=sh...mid=64&lang=vi
    Một số hàng mẫu: Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem
    Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem 3 gồm chai Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem 3 gồm chai. Xuất xứ: Đức – Hàng được sử dụng cho thị trường châu Âu Chai 1 thuốc duỗi thẳng Chai 2 thuốc dưỡng dập Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạ
    [Xem chi tiết
    Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem...]
    Báo Giá Thuốc duỗi tóc RE BENACURE dạng kem $21.52 (bao gồm 10 % thuế)
    Đánh giá chất lượng sản phẩm:
    0 stars Tổng số phiếu: 0
    Số lượng: Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem
    Thuốc duỗi tóc dạng kem GEORALI bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem GEORALI bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng liên doanh của Anh – Sản xuất tại Việt Nam Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể
    [Xem chi tiết
    Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem...]
    Báo Giá Thuốc duỗi tóc GEORALI dạng kem $19.72 (bao gồm 10 % thuế)
    Số lượng: Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem
    Thuốc duỗi tóc dạng kem FRESH POWER bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem FRESH POWER bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng liên doanh của Anh – Sản xuất tại Việt Nam. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạ
    [Xem chi tiết
    Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem...]
    Báo Giá Thuốc duỗi tóc FRESH POWER dạng kem $19.72 (bao gồm 10 % thuế)
    Số lượng: Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem
    Thuốc duỗi tóc dạng kem O’YA DEAER bộ 3 chai Thuốc duỗi tóc dạng kem O’YA DEAER bộ 3 chai Xuất xứ: Hàng nhập khẩu từ Pháp. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể vừa duỗi vừa hấp d
    [Xem chi tiết
    Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem...]
    Báo Giá Thuốc duỗi tóc O’YA DEAER dạng kem $22.71 (bao gồm 10 % thuế)
    Số lượng: Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem
    Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem 3 gồm chai Thuốc duỗi tóc dạng kem Pretty Baby bộ 3 chai Xuất xứ: Nhập khẩu từ của Anh. Chai 1 thuốc duỗi thẳng. Chai 2 thuốc dưỡng dập. Chai 3 hấp dầu cho tóc. Rất tiện lợi cho bạn, bạn có thể vừa duỗi vừa hấp
    [Xem chi tiết
    Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem...]
    Báo Giá Thuốc duỗi tóc Pretty Baby dạng kem $19.13 (bao gồm 10 % thuế)

Có thuốc tốt rồi các mẹ cũng nên lưu ý tay nghề thợ rất quan trọng thông qua bí quyết dùng tỷ lệ thuốc phù hợp với tình trạng sức khỏe của tóc và việc điều chỉnh nhiệt độ khi ép. Các Mẹ nào ở Hà nội thuộc quận Cầu giấy, Ba Đình, Tây Hồ) có nhu cầu ép tại nhà thì mẹ Phương có thể đến ép tận nơi với điều kiện từ 2 đầu trở lên. Vì Mẹ Phương khá bận và chỉ làm với mục đích giới thiệu thuốc duỗi nên cũng không thể đáp ứng được hết 100%.

Có mẹ nào biết sản phẩm nào của Hàn không? Cho em xin tên với ah.
    Em đang ở Hàn mà đi ra tiệm làm mắc quá nên muốn mua thuốc về tự làm

Không biết có thuốc nào không cần dùng máy ép không nhỉ?

mình nghĩ ko nên tự duỗi tóc vì ko cẩn thận non tay dễ gẫy chân tóc lắm

Trước đây mình tự duỗi rồi, nhưng ở VN. Giờ mình qua đây, đi tiệm mắc, tiếc tiền nên muốn tự làm

Hôm nay mình vừa ép cho nhỏ bạn chụp vài tấm hình để các mẹ xem. Một số đặc điểm như sau:
    - Mình ép tại nhà cũng không cần đồ nghề gì phức tạp
    - Phòng nhỏ nhưng có thể thấy không có mùi thuốc khó chịu ( chỉ cần một quạt nhỏ là không có mùi, có thể thấy cháu nhỏ chơi khi mình ép)
    - Thuốc nguyên kem nhiều chất dưỡng, mình thậm chí bôi thuốc bằng tay ( không sợ độc hại hay nứt nẻ tay)
    - Tóc bóng mượt và (mộc mạc thôi không cầu kỳ)
    Sắp tới mùa lạnh là ép rất hợp lý. Hiện tại mình không có thời gian quản trị trang e4sales nên mình up tạm hình lên Opera. các mẹ xem hình ở link: http://my.opera.com/thuocduoitoc/alb...dml?id=4755532
    Cũng thỉnh thoảng nhớ nghề thì kéo chút cho vui thôi.
    Chúc các mẹ luôn trẻ đẹp.

đẹp quá chị ạ! bóng quá, sao chị ko mở cửa hàng ậ?