Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Đã mẹ nào làm tóc ở Salon Bắc trần tiến chưa ạ?

Tình hình là sắp mùa thu rồi ạ,em định thay đổi kiểu tóc tí cho rực rỡ. Tóc em trước là đầu bob, mặt em to với cằm bạnh nên để cũng khá hợp, mỗi tội tháng nào cũng phải di xuống tóc xót ruột kinh khủng luôn. em quyết tâm để dài đc 1 năm rồi, giờ tóc cũng dài qua vai. thấy mọi người để tóc xoăn duỗi dự nhiên đẹp kinh khủng luôn, em cũng định bon chen tí. Em định nhuộm nâu trầm cho đỡ xơ xong làm xoăn duỗi. Lên Facebook thấy Salon Bắ Trần tiến được khen nức nở luôn, e k hiểu là xịn thật hay ở nữa, có mẹ nào làm ở đây rồi cho em xin reveiw đc k ạ, Salon ở Trần Xuân soạn thì phải

Cho em hóng cùng mn với, đúng câu hỏi em cũng đang muốn biết dịch vụ ở đó làm được không vì em cũng đang định đến đó làm mà chưa biết có ổn không ? Mn có kinh nghiệm comment dùm em với.

*Mình là khách ruột của "Phù thuỷ uốn tóc" Bắc Trần Tiến đây.
    Mình sử dụng dịch vụ bên salon này đếm vội cũng đc chục lần. Uốn, cắt, nhuộm, dập... 10 lần có dư thì phải biết là chất lượng như thế nào, vì mái tóc là góc con người, không ưng thì đừng nói quay lại lần 2 chứ chả nói cả chục lần.
    Tóc hiện tại mình uốn nhuộm đc nửa năm rồi,mình rất lười chăm sóc, chả bao giờ quấn lô cả sấy, màu vẹn nguyên chỉ có cái tóc mọc dài ra thì hay phải đi dập phồng lại.
    Salon uy tín, anh chủ tư vấn hoà nhã tận tình.
    Nói chung lê mông bao cái salon ở HN thì chưa có salon nào mình hài lòng và gắn bó như với BẮC TRẦN TIẾN 77 TRẦN XUÂN SOẠN cả!

Trích dẫn Gửi bởi dieuthuyenojb
    *Mình là khách ruột của "Phù thuỷ uốn tóc" Bắc Trần Tiến đây.
    Mình sử dụng dịch vụ bên salon này đếm vội cũng đc chục lần. Uốn, cắt, nhuộm, dập... 10 lần có dư thì phải biết là chất lượng như thế nào, vì mái tóc là góc con người, không ưng thì đừng nói quay lại lần 2 chứ chả nói cả chục lần.
    Tóc hiện tại mình uốn nhuộm đc nửa năm rồi,mình rất lười chăm sóc, chả bao giờ quấn lô cả sấy, màu vẹn nguyên chỉ có cái tóc mọc dài ra thì hay phải đi dập phồng lại.
    Salon uy tín, anh chủ tư vấn hoà nhã tận tình.
    Nói chung lê mông bao cái salon ở HN thì chưa có salon nào mình hài lòng và gắn bó như với BẮC TRẦN TIẾN 77 TRẦN XUÂN SOẠN cả!
    giá cả thế nào hả c,e định uốn phồng chân với làm xoăn đuôi,xong nhuộm nữa

Trích dẫn Gửi bởi cagion
    giá cả thế nào hả c,e định uốn phồng chân với làm xoăn đuôi,xong nhuộm nữa
    *Rổ giá chị thề là chả ai rời khỏi salon của anh Bắc mà không hỷ hả cả.
    Chất lượng thì khỏi chê mà giá cả thì hợp lý.
    Qua salon đc tư vấn phù hợp với chất tóc và tình trạng tóc hiện tại, chị giới thiệu bạn bè qua không ai là không ưng ý cả.

Mình thì khuyên bạn 1 điều là k lên đi. Mình mới uốn ở đấy cách đây 3-4 tháng j đấy. Uốn-nhuộm phục hồi-cắt. Hết 1tr8. Uốn 800k- nhuộm ph 800k- cắt 200k.
    - về nhuộm thì m thấy đc. Lên màu đẹp. Còn phục hồi thì bt. Về tóc m vẫn khô bt.
    - về uốn thì chán lắm b ạ. Sau khi gội tóc m tung toé hết cả lên. K như ban đâu. May ra như ban đầu khi tóc m
    Bẩn và kẹp càng cua lên thì mới đc. Chứ m về sấy đủ kiểu nó như xù mì í.
    - về cắt thì cắt cái mái của m k hài lòng tý nào. Mình pải ra quán khác sửa lại.
    Htrc m và 1 bạn nữa có vào pản hồi ý kiến là k hài lòng về tóc. A chủ tiệm Bắc Trấn Tiến còn vào nói m là kẻ nói hôi. Kiểu như thấy ngta vào nói nên m
    Cũng vào nói cùng í. Rồi dùng những tưf ngữ rất khó nghe đuổi khách hàng kêu k cho phản hồi. 1 lúc sau m vào thấy xoá mấy cái phản hồi k hài lòng đi rồi. Còn các bạn đọc trên đấy còn toàn cái khen là đúng thôi. Mồm làm tóc xong cho khách hàng kêu bảo hành 1 năm đó các bạn ạ. Nhưng khi m phản hồi k thấy đc câu hỏi han nào mà nhận đc những câu lăng mạ và xua đuổi khách hàng. Kiểu như đây k cần tiền nên k cần những khách hàng làm rồi xong lại đi chê í. Mà m bỏ ra 1tr8 chứ có pải ít ỏi j đâu. Cho nên dành lời khuyên cho những ai đi làm ở đây thì nên suy nghĩ lại.

Bạn qua Salon Hưng Pop ở Kim mã ý Vừ rẻ vừa đẹp.[IMG]10440293_1561282047417750_8054402318957925844_n[/IMG]
    Link page của a ý đây mọi người vào xem các mẫu rất đẹp và giá cực hạt rẻ https://www.facebook.com/pages/H%C6%...831695?fref=ts

Các Chủ đề tương tự

1. Salon kéo Vàng q3
    Bởi phubmw02 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-09-2015, 06:01 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-30-2015, 10:07 PM
  3. Các Mom chỉ giúp salon tóc nào uốn đẹp + rẻ ở Vũng Tàu
    Bởi remcuakhanhlinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-12-2015, 10:28 PM
  4. Làm tóc tại salon Huy Lê (Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội)
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-10-2015, 06:21 PM
  5. Phục hồi hư tổn tóc ở salon tóc nào là có hiệu quả nhất?
    Bởi worldfashion trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-31-2014, 06:35 AM