Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Với dịch vụ làm toc hiện nay tóc xoăn tự nhiên không còn là vấn đề nữa bạn ạQuan trọng nhất là khuôn mặt dài của bạn rất phù hợp với những kiểu tóc ômKiểu đuôi cá hay sư tử đều đã không đc thời trang lắm! Bạn nên làm xoăn lọn to phần đuôi tóc và sấy ôm bám thì rất nữ tính.phần tóc xoăn tự nhiên ở trên có thể duỗi nhẹ Để mái bằng và uốn ôm phần mái cũng rất phù hợp với khuôn mặt dài

mình cũng tóc xoăn tự nhiên đây ,sau những lần trải nghiệm qua nhiều solon ,từ cắt ,ép ,uốn .nhưng vẫn chưa hài lòng ,vậy mà vừa rồi được mấy mẹ khen anh nguyên ở 192 phố hạ đình khu thanh xuân,làm ok lắm ,mình cũng nhắm mắt qua thử ,phải công nhận hài lòng anh cắt rất cẩn thận tỉ mỉ ,anh ý bảo tóc xoăn tự nhiên cắt rất khó ,muốn cắt đẹp thì phải mất 2 đến 3 lần cắt thì mới thật sự đẹp được vì tóc xoăn tự nhiên sóng tóc lung tung không theo một trật tự nào cả ,vì vậy mà phải cắt vài lần thì mới tìm ra được cách cắt cho kiểu đầu đó ,tại nó xoăn không giống ai cả .nếu mà cắt mà không sử lý hoàn hảo được thì mới làm sang cách khác thật tuyệt cú mèo .anh ý nói tóc xoăn tự nhiên mà tìm đúng được cách cắt cho phù hợp với từng kiểu xoăn tự nhiên thì không khác gì với làm xoăn thật cả . người ta mắt tiền để làm xoăn tại sao mình cứ phải làm thẳng ra anh ý nói thế .mình chia sẻ với các mẹ một tý .cám ơn các mẹ nhiều lắm

cắt kiểu đuôi cá dài tới vai là nhìn đẹp đấy.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenbichtra80
    mình cũng tóc xoăn tự nhiên đây ,sau những lần trải nghiệm qua nhiều solon ,từ cắt ,ép ,uốn .nhưng vẫn chưa hài lòng ,vậy mà vừa rồi được mấy mẹ khen anh nguyên ở 192 phố hạ đình khu thanh xuân,làm ok lắm ,mình cũng nhắm mắt qua thử ,phải công nhận hài lòng anh cắt rất cẩn thận tỉ mỉ ,anh ý bảo tóc xoăn tự nhiên cắt rất khó ,muốn cắt đẹp thì phải mất 2 đến 3 lần cắt thì mới thật sự đẹp được vì tóc xoăn tự nhiên sóng tóc lung tung không theo một trật tự nào cả ,vì vậy mà phải cắt vài lần thì mới tìm ra được cách cắt cho kiểu đầu đó ,tại nó xoăn không giống ai cả .nếu mà cắt mà không sử lý hoàn hảo được thì mới làm sang cách khác thật tuyệt cú mèo .anh ý nói tóc xoăn tự nhiên mà tìm đúng được cách cắt cho phù hợp với từng kiểu xoăn tự nhiên thì không khác gì với làm xoăn thật cả . người ta mắt tiền để làm xoăn tại sao mình cứ phải làm thẳng ra anh ý nói thế .mình chia sẻ với các mẹ một tý .cám ơn các mẹ nhiều lắm
    chị cắt kiểu j vậy ạ? e ở long an, ở gần chỗ em ở có 1 tiệm chú kia cắt đẹp lắm nhưng pùn kái là chỉ cắt cho e mỗi kiểu sole tầng thui, có lần em đòi cắt đuôi cá nhưng chú ấy không cho, chú ấy nói cắt kiểu đó hư tóc nên e cũng không cắt lun nên nói thiệt giờ ngoài kiểu sole tầng thì em chẳng biết kiểu j cả nhưng e chán kiểu đó lắm zới lại nhìn nó không trẻ trung, năng động, e mới 18 tuổi thui

Trích dẫn Gửi bởi facefun
    cắt kiểu đuôi cá dài tới vai là nhìn đẹp đấy.
    mình cũng mún lắm bạn, mình thích đuôi cá nhưng ng ta nói đuôi cá tóc thẳng cắt mới đẹp

Trích dẫn Gửi bởi Multi_space_salon33
    Với dịch vụ làm toc hiện nay tóc xoăn tự nhiên không còn là vấn đề nữa bạn ạQuan trọng nhất là khuôn mặt dài của bạn rất phù hợp với những kiểu tóc ômKiểu đuôi cá hay sư tử đều đã không đc thời trang lắm! Bạn nên làm xoăn lọn to phần đuôi tóc và sấy ôm bám thì rất nữ tính.phần tóc xoăn tự nhiên ở trên có thể duỗi nhẹ Để mái bằng và uốn ôm phần mái cũng rất phù hợp với khuôn mặt dài
    mình nghĩ mái bằng không hợp với mình, mình để mái bằng nhìn ngu lắm, mái xéo đỗ hay ngang xéo hoặc ngố xéo đc k nhỉ?

kiểu đuôi cá là sao nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi nguyenbichtra80
    tùy theo khuôn mặt chứ mẹ !

tóc xoăn cũng mệt phết đấy làm thẳng cực lém, tớ nhiều lúc phải cắt cho nó ngắn sát rồi chờ ra tóc mới nhưgn4 vẫn xoăn á

Các Chủ đề tương tự

1. Tiệm làm tóc xoăn gợn sóng ở HCM
    Bởi tuyendangdinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-28-2015, 11:58 PM
  2. 5 cách làm tóc xoăn với máy duỗi
    Bởi abeetran trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 06:25 PM
  3. Tóc xoăn tự nhiên
    Bởi vietnamvisa trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 16