Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

up lên cho các mẹ thấy

Bạn thử vào đây xem. Mình thấy có mấy mẫu tóc kiểu giống bạn thích. Mình hay cắt ở đây, nhưng là bạn Sơn cắt. A chủ cắt thì giá cao hơn. https://m.facebook.com/thanh.monaco.5

Mình cũng để tóc ngắn được 4 năm rồi. Mình chỉ cắt trung thành ở 1 tiệm thôi anh chủ ở đây cắt tóc ngắn khá ổn cả cắt + gội chỉ mất 150k thôi. Địa chỉ ở 68 Nguyễn khang. Số ĐT :0982477229.
    [IMG]IMG_20130831_185234.jpg[/IMG]

Mình không biết tải ảnh nên cũng không biết được không nữa.hi

Theo kinh nghiệm làm tóc nhiều năm ủa mình thì chốt lại 1 điều là k phải các bạn cứ đến các salon nổi tiếng ,làm giá cao thì sp mới tốt và tóc mới đẹp ,mình đã từng đến mấy cái salon cây kéo vàng do bạn mjh giới thiệu mà kết quả tóc tai cũng chả ưng ý gì cả điều quan trọng là tìm 1 người thợ căt hợp gu thẩm mỹ với mình mà thôi mình hay làm tóc ở salon Crazy này https://www.facebook.com/phuong.hair.7/photos_alllàm tóc hợp với mjh mà thái độ phục vụ cũng rất tốt

Trích dẫn Gửi bởi meocanmeoxinh.baby
    Mình không biết tải ảnh nên cũng không biết được không nữa.hi
    Chị ơi chị tải cái hình tóc của chị đi ạ. Nguyễn khang thì gần chỗ em em cũng đang muốn hóng tóc ngắn đây ạ. Chị kích vào đến bản đầy đủ dưới khung ô trả lời ý ạ rồi có cái biểu tượng đính kèm thì chọn ảnh vào là tải lên được đó chị.

các bạn làm tóc ở đâu thì làm chứ đừng qua salon Tóc hàn quốc Xã Đàn nhé, em vừa qua ép cụp ở đóm tóc qua vai chút mà chém 1t2, làm chưa được 1 tuần đã xù xù rồi, chán quá, vừa tiếc tiền vừa tiếc tóc, bức xúc nên phải lên diễn đàn kêu để không ai gặp phải trường hợp như em

bạn muốn cắt ngắn kiểu này thì thử Thanh Monaco 180 Lạc Trung giá hơi đắt,khoảng 600k..còn rẻ hơn thì qua Hair Salon Dũng 115 Nguyễn An Ninh giá tầm 200k,bản thân mình thấy 2 salon đấy khá nhiều uy tín đấy,các mẹ trên diễn đàn qua đấy nhiều và phản hồi lại rât tốt

Mình là khách hàng tiềm năng của các Salon cũng như Spa. Gần tết rồi,mình được tặng ít thẻ vip và voucher cao cấp.Nhưng mà mình chuẩn bị Bầu Bí nên kiêng tất cả các loại hóa chất.Vì vậy mình sẽ nhường lại cho các mẹ đang có nhu cầu làm đẹp.
    1..2 voucher trị giá 500k của Thẩm Mỹ Viện Hồng Kông thời gian không hạn chế mình bán giá 200k
    2...3 thẻ vip trị giá 200k của Hair Salon Dũng 115 Nguyễn An Ninh (Salon này thì chắc các mẹ trên diễn đàn đã biết về uy tín cũng như chất lượng rồi ) mình bán 60k
    Nói thật,mình không quan tâm giá tiền lắm nên bán gọi là tượng trưng thôi,coi như trả công cho em trai mình ship cho các mẹ.Mình đưa nó cả 5 thẻ vip,các mẹ cứ call 0163.600.3696 , em sẽ ship qua cho các mẹ
    Về khoản thái độ phục vụ của cửa hàng thì các mẹ yên tâm . Vì mình phải tốn rất nhiếu tiền làm đẹp mới được tặng những thẻ này,nên khi các mẹ đưa thẻ này ra để thanh toán ,nghiễm nhiên sẽ là những khách vip của cửa hàng
    Ảnh