Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Deal làm tóc trọn gói

gần tết rồi nên em có nhu cầu làm tóc nhưng lên hotdeal tham khảo thì có rất nhiều tiệm quảng cáo trọn gói giá giao động từ 99k-250k, em chưa biết phải chọn cái nào!
    có mẹ nào đã mua và sử dụng chưa? thấy OK thì giới thiệu giúp em với. Em ở HCM ạ

Có deal nói ko bù tiền chứ vào đó, người ta viện đủ lý do để những người xài deal như em bù thêm tiền, còn bằng ko thì rù quến mua vourcher của họ sẽ được xài thuốc tốt ...bla bla. Có thể ko phải tiệm nào cũng vậy nhưng e đi rồi gặp rồi nên thấy sao nói vậy. Chị nên cẩn thận nhé

Lần trước em có thử deal của tiệm Cường, đường trần quang khải, thấy làm cũng ok, ko bù tiền, làm việc cũng nhiệt tình, trên duỗi, dưới uốn,cắt, gội 240k. Thợ chính pha thuốc + cắt. Giờ tiệm đó ko có deal nên em ko biết chọn tiệm nào.
    mấy thợ phụ có giới thiệu dầu gội dầu xả nhưng ko mua thì thôi

Nói thật là mua voucher thì xác định là tới cửa hàng sẽ phải bù thêm một ít tiền rồi. Nhưng các bạn phải rắn đừng để bắt bù nhiều quá vì ít ra mình cũng đã mất công đi mua voucher rồi mà.

Trích dẫn Gửi bởi Languyen121991
    Nói thật là mua voucher thì xác định là tới cửa hàng sẽ phải bù thêm một ít tiền rồi. Nhưng các bạn phải rắn đừng để bắt bù nhiều quá vì ít ra mình cũng đã mất công đi mua voucher rồi mà.
    sao thế nhỉ, mình thấy trên voucher ghi là trọn gói rồi mà . Còn mục gì không nằm trong gói nữa nhỉ

Mình là khách hàng tiềm năng của các Salon cũng như Spa. Gần tết rồi,mình được tặng ít thẻ vip và voucher cao cấp.Nhưng mà mình chuẩn bị Bầu Bí nên kiêng tất cả các loại hóa chất.Vì vậy mình sẽ nhường lại cho các mẹ đang có nhu cầu làm đẹp.
    1..2 voucher trị giá 500k của Thẩm Mỹ Viện Hồng Kông thời gian không hạn chế mình bán giá 200k
    2...3 thẻ vip trị giá 200k của Hair Salon Dũng 115 Nguyễn An Ninh (Salon này thì chắc các mẹ trên diễn đàn đã biết về uy tín cũng như chất lượng rồi ) mình bán 60k
    Nói thật,mình không quan tâm giá tiền lắm nên bán gọi là tượng trưng thôi,coi như trả công cho em trai mình ship cho các mẹ.Mình đưa nó cả 5 thẻ vip,các mẹ cứ call 0163.600.3696 , em sẽ ship qua cho các mẹ
    Về khoản thái độ phục vụ của cửa hàng thì các mẹ yên tâm . Vì mình phải tốn rất nhiếu tiền làm đẹp mới được tặng những thẻ này,nên khi các mẹ đưa thẻ này ra để thanh toán ,nghiễm nhiên sẽ là những khách vip của cửa hàng
    Ảnh

Các Chủ đề tương tự

1. Đánh giá các deal giảm giá Salon làm tóc trên Muachung, Nhommua, Hotdeal ...
    Bởi buixuanan27mec trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 10-07-2013, 04:28 AM