Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6
    Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

có mẹ nào ở sài gòn giúp mình địa chỉ gội đầu , sấy tóc tốt với !!!!! thanks nhìu lắm

mấy lần mình vào sài gòn chơi thấy tiệm gội đầu trong đó gội đầu massage vừa kỹ vừa phê , sấy tóc thì k chê vào đâu được vừa đẹp để lại còn lâu nữa . các khoản khác mình k nói tới vì có salon nọ salon kia cơ mà khoản gội đầu , sấy xoăn tạo kiểu thì trong sài gòn làm tuyệt vời k chê vào đâu đc í . mà mấy lần vào đấy tâm lí đi chơi là chủ iếu ( cách đây cũng vài năm rùi ) nên bạ đâu phi vào đấy chứ cũng k nhớ ở đâu nữa . các mẹ trong đó biết tiệm nào chuẩn giới thiệu cho mình với . cho mình địa chỉ có sdt lun thì càng tốt nhé . thanks các bạn nhiu lắm ;X;;x

Thanks mẹ nó nhé. Có mẹ nào cho e thêm vài địa chỉ nữa e tham khảo k ạh. Cả địa chỉ sấy đẹp mà bền nữa ạh

Mẹ nào hay đi làm đẹp ở sài gòn giúp e với ạh

Minh hay goi o sieu thi toc cho le quang dinh giao no trang long. Dang muon cat toc ngan nhung chua biet chon quan nao. So hong toc lam hixxx

Trích dẫn Gửi bởi Mekutit0808
    mấy lần mình vào sài gòn chơi thấy tiệm gội đầu trong đó gội đầu massage vừa kỹ vừa phê , sấy tóc thì k chê vào đâu được vừa đẹp để lại còn lâu nữa . các khoản khác mình k nói tới vì có salon nọ salon kia cơ mà khoản gội đầu , sấy xoăn tạo kiểu thì trong sài gòn làm tuyệt vời k chê vào đâu đc í . mà mấy lần vào đấy tâm lí đi chơi là chủ iếu ( cách đây cũng vài năm rùi ) nên bạ đâu phi vào đấy chứ cũng k nhớ ở đâu nữa . các mẹ trong đó biết tiệm nào chuẩn giới thiệu cho mình với . cho mình địa chỉ có sdt lun thì càng tốt nhé . thanks các bạn nhiu lắm ;X;;x
    hiii nhà mình ở bên quận 4 , vừa rồi mình thấy có 1 tiệm làm tóc giá cũng ok lắm ở 215 đoàn văn bơ đó , cắt với gội hình như có 90.00 àh . hehehe sấy kiểu lọn mình cũng thích lắm. chắc vài bữa nữa ra đó cắt với nhuộm lại cái đầu để chơi noel rồi ăn tết luôn hehehe

Mình làm ở Quận 1 gần quanh Siêu Thị Điện Máy Nguyễn Kim (Trần Hưng Đạo) bạn nào biết gần đây có tiệm gội đầu làm móng nào ok mà giá cả bình dân thì cho mình xin thông tin địa chỉ với nhe, tks mọi người!