Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Dầu gội hoa bưởi của Thorakao có mẹ nào đã dùng chưa?

Tóc cháu vốn thưa nhưng ko đến nổi thấy da đầu, cháu duỗi tóc 3 lần rùi mỗi lần cách 1 năm, nhưng lần duỗi thứ 3 tóc cháu đã khá dài đền tận thắt lưng và bỗng dưng bị rụng nhiều (trước kia rất ít rụng)thế là phải cắt phăng luôn mái tóc dài để đỡ rụng T.T...bây giờ trên đỉnh đầu bên phải của cháu tóc thưa lắm, cháu có kiểm tra thì thấy tóc con ko mọc nhiều = lượng tóc đã rụng đi, mà nếu có mấy sợi tóc con đó cũng mỏng và trôg yếu ớt lắm. Dạo này onl thấy mọi người nói dầu gội hoa bưởi của THORAKAO giảm rụng tóc và làm mọc tóc con, kích thích tóc rất tốt...k biết các cô đã dùng qua chưa xin cho cháu ý kiến!(cháu đang là hs ạ^^)
    Và cho cháu hỏi những sợi tóc con đó mọc lên có khỏe mạnh k? hay là những sợi mỏng manh....nếu thế thì thà khỏi mọc còn hơn T.T cháu đang bùn lắm xin hãy giúp cháu, cháu mất hết cả tự tin rùi T.T

Úi dời " cháu " ơi, dùng cái này " cô " bị gàu cả đám, chả biết mọi người thế nào chứ tóc " cô " vừa mỏng vừa hói,( thỉnh thoảng cũng có ng khen tiến sĩ phết =)) ) nghe mọi ng nói cũng đú tí, ai ngờ bị gàu quá chừng, bye bye luôn, mà " cô " tóc dầu nhé )

Đang ở
    Thanh Hóa
    mình đang dùng dầu gợi đầu bưỡi của thorakao nè bạn . hiệu quả vô cùng . đúng là dài ra thật . bạn cú dùng đi . ko có vấn đề gì đâu .

Trích dẫn Gửi bởi n0cry000
    mình đang dùng dầu gợi đầu bưỡi của thorakao nè bạn . hiệu quả vô cùng . đúng là dài ra thật . bạn cú dùng đi . ko có vấn đề gì đâu .
    thật à, thế tóc con có mọc như rừng u minh k nhỉ :Battin ey: dù sao cũng thankz bạn nhiều nhé

Dùng chán lắm bạn ah, mình dùng 1 thời gian rồi bye luôn

Chả có tác dụng gì đâu nhưng cháu cứ thử xem. Cái này rẻ ấy mà.

gội bằng vỏ bưởi nguyên chất hiệu quả hơn.tuy cực chút nhưng hiệu quả rõ rệt

Mình thấy dùng hiệu quả đấy chứ . Bạn dùng thử xem ( mà nó cg rẻ nếu ko hợp bỏ đi cg đỡ tiếc ) Hoặc nếu bạn muốn tác dụng nhanh thì dùng cái tinh dầu bưởi của nó ý , thấy bên top Thorakao có mẹ nói còn bôi cả vào lông mày cho nó nhanh dài nữa đấy . Hihi.

Mình dùng kết hợp dầu gội Hoa bưởi + lotion tinh dầu Bưởi ấy...thấy đỡ rụng tóc hẳn..và phần trán hơi ít tóc,giờ chăm chỉ dùng lotion tập trung chỗ ấy,thấy cũng mọc dc khá nhiều tóc con rùi
    mặc dù bao bì nhìn hơi chán thật..mùi thì theo kiểu tự nhiên chứ ko dc thơm như pantene sunsilk gì ...nhưng mà dùng thấy đỡ rụng tóc thì mình thấy cũng ok lắm rùi

Mình ở HN thì mua tinh dầu bưởi thorakao ở đâu đc hả các mẹ?

Các Chủ đề tương tự

1. xin review về lotion bưới của thorakao
    Bởi Nick2007 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-10-2015, 06:20 AM