Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    chỗ Voi Phục ý bạn, ngay chỗ Tháp V-tower, nếu đi từ Kim mã về Cầu giấy thì bên tay phải, cạnh trường đoàn đội Lê Duẩn, cửa hàng bé tí ý, cái biển cao lênh khênh màu xanh lam bạn ạ ...cái em bán hàng nhìn da dẻ sướng thế, trắng hồng nhẵn như gì ý, mà tóc lại dài mượt, đúng chất gái quê ^^

còn nếu ở SG ...thì qua showroom của nó bên Điện Biên Phủ - CMT8 ấy..ngay ngã tư luôn
    mà nó nằm bên phải đường Điện Biên Phủ ah,tại đường 1 chiều,nên phải đi từ phía Bùng binh đến,nếu quẹo từ CMT8 sẽ bị ngược chiều áh

mình nghe nói dầu gội thái dương cũng dc có chi nhánh ở q7 ngay đường bùi văn ba, bạn mình còn nói ở đoàn văn bơ cũng có bán, nhà mình gần đấy nên ngại đy xa lắm... k biết phải mua ở đâu nhỉ mà dùng có công hiệu gì h0k ta???

Tớ vừa mua dùg nè, mới gội hôm qua nên nhận xét sơ bộ là nó thơm, cũng mượt, trên đó có gi công dụng là làm tóc mọc dài nhanh, cái đó thì fải thời gian mới bít đc

@nguyenpro: cái Thái Dương đấy có tốt hơn Hoa bưởi của Tho ko ấy? để mình cũng bon chen theo

mình cũng đã dùng thử cả bộ của từ dầu gội xả cả tinh dầu bưởi mua bạn gì ở trên đường Giải phóng ấy, cảm nhận của mình là tiền nào của ấy

Trích dẫn Gửi bởi bosua89
    @nguyenpro: cái Thái Dương đấy có tốt hơn Hoa bưởi của Tho ko ấy? để mình cũng bon chen theo
    Tớ mới dùg thui mà, nghe mọi ng nói là hoa bưởi of Tho khô tóc, tớ k biết tóc khô kiểu tnào, gội cái TD xog tớ thấy cũg mượt, trên chai gi là nếu mún tóc mọc dài nhanh thì k nên xả với dầu xả khác, tớ k có nhu cầu tóc dài nhanh nhưg tớ thíc cái mùi nên k xả cái enchanteur cũ of tớ, thấy cũg mượt, k xơ xác, xù tung lên như clear. Hì.

nguyenpro k cảm ơn tớ à , tư vấn viên free mà :Silly:

Trích dẫn Gửi bởi ohana_1988
    nguyenpro k cảm ơn tớ à , tư vấn viên free mà :Silly:
    Cám ơn mấy lần rùi mà. Hì, xém đc xài thử free nữa :Rose:

hic, sao có người lại nói rằng dùng dầu gội hoa bưởi của thorakao tóc lại bị bết nhỉ? dùng mùa hè thì hix...

Các Chủ đề tương tự

1. xin review về lotion bưới của thorakao
    Bởi Nick2007 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-10-2015, 06:20 AM