Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chị làm tiệm Duy Khương, chỗ gần Đầm sen í. Em chắc chắn là e hok quảng cáo j đâu. Tại em được đứa bạn giới thiệu qua đó làm, ưng ý quá nên giới thiệu mọi ng qua. Thấy ai cũng khen nên mới nói lại chị em thui.
    Chẳng là các đây 6 tháng e uốn bên Thìn (Hai bà trưng). 2 triệu 1 cái đầu, tóc tai xơ xác, xấu thảm hại. Thực ra tóc e dài nên nghĩ uốn đoạn đuôi sẽ lãng mạn bay bổng. Ai ngờ đâu như 1 bó rơm ko hơn. E tiếc định duỗi mà sợ hư tóc. thế là chịu đựng 6 tháng trời với gói mỳ tôm trên đầu ((. E nhớ lúc quay lại Thìn bắt đền, tụi nó nói ko biết rồi đùn đẩy trách nhiệm. E búi suốt 6 tháng trời. Uất ức k thể tả. Các chị em đừng thấy đắt mà nghĩ là đẹp nha. E là nạn nhân đây.
    Con bạn em lúc đó nói lên chỗ bạn nó mà làm lại tóc. E nghi ngờ lắm, vì mãi tít Đầm sen lại rẻ như vậy. Thế là em bắt nó phải chắc chắn dùm, vì tóc đẹp cái mặt mới sáng sủa lên được. Chạy qua làm thì anh Khương cũng hiền, ổng nói sẽ ko cắt ngắn tóc e lên, vì ổng nói con gái nuôi tóc khó lắm. Tự nhiên yên tâm hẳn. Em vừa duỗi + vừa nhuộm + bấm chân cho dày tóc + uốn mái mà có 850k. Rẻ quá trời, mà tóc làm xong nó bóng mượt Bữa giờ là 1 tháng từ ngày duỗi. Tóc dài gần mông mà dày nữa. Em kết hợp dùng tinh dầu Maccro oil gì đấy thì gần như k còn hư tổn.
    Sorry mọi ng vì comment hơi dài nha. E iu tóc nhất trên cái mẹt mà )) Nhỏ em em đi bấm chân tóc cũng mê ổng luôn rồi.

Tiem Duy Khuong o dia chi nao vay em? Chi search ko thay dia chi. Nghe e noi thich qua ha. Thanks em.
    P.s: sorry phone minh ko type TV duoc.

Salon nhiều lắm chị ạ, Chị ở khu vực Gò Vấp thì ra Lê Đức Thọ, Cây Trâm or Nguyễn Thái Sơn rất nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi thanhquyen_pk
    Còn hơn 1 tháng nữa là tết rồi, mà em chưa biết làm tóc ở đâu đẹp mà giá cả hợp lý, các mẹ ai có kinh nghiệm rồi thì share cho em với nhé! Nếu salon ở Gò vấp thì càng tốt! Hihi! Thanks các mẹ nhiều!!!!! <3<3<3
    Bạn lên đường Nguyễn Văn Cừ qua Now Zone 1 chút có quán KỲ QUÂn ở bên tay phải. Quán nhỏ thôi nhưng làm rất ok, mình uốn, duỗi chân, nhuộm, hấp dưỡng mà có 1tr3 thôi. Nếu bạn ko hài lòng anh chủ sẽ hẹn sửa lại cho bạn. Ảnh hiền và nói chuyện dễ thương lắm. Ảnh có bán thuốc dưỡng tóc phù hợp với tóc bạn luôn đó bạn.
    Hơi xa tý, mình cũng ở Gò Vấp nhưng cũng chịu khó chạy lên đó làm lắm bạn à.

Mình xin giới thiệu một tiệm mà mình đã làm rồi
    Tiệm tên phái đẹp ở Nguyễn Văn Đậu hình như số 18 hay 19 gì đó, ko nhớ rõ, xéo qua quán cơm chay thuyền viên nổi tiếng. Chuyên nhuộm, duỗi, uốn, có mấy đứa bạn uốn rồi thì thấy cũng OK,
    Đặc biệt cái là ở đây bé chủ tiệm xinh xinh cắt rất kỷ và đẹp, mình ưng ý nhất khâu này.
    Tiệm thì nhỏ nhỏ xanh xanh.
    Ưu điểm của tiệm là nhuộm lên màu rất chuẩn, lúc trước mình nhuộm cả đầu nên thường ko để ý vấn đề này, chỉ cần thấy lên màu đúng ý là được, nhưng từ hồi mình nối tóc, phải nhuộm lại phần tóc nối cho tiệp màu tóc thật đã nhuộm của mình mới thấy bất ngờ, vì cái tóc nối đen thui, chưa từng nhuộm, muốn lên màu là khó rồi, lại còn phải lên đúng màu tóc mình đã nhuộm và tuột xuống 2,3 tone gì nữa. Vậy mà làm xong không còn nhận ra phần nào là phần tóc nối luôn. Tóm lại là mình hài lòng nhất, và cũng giới thiệu cho nhiều người đến đây làm. giá cả rẻ, mình nhuộm thuốc KELLA tốt giá dao động khoảng 250-300k tùy độ dài, nhuộm xong tóc bóng không bị khô. Nói chung mình cũng là người dễ tính, nên chấp nhận việc tiệm đông, hơi nhỏ, lâu lâu phải dời chỗ ngồi và đợi, nhưng quan trọng là kết quả mình có một mái tóc ưng ý là được :P

Mà đặc điểm là chỉ làm cho các mẹ thôi nha. Lúc ngồi đợi có vài anh khách ghé vào hỏi mà nghe mấy đứa nhân viên noi không làm cho nam ]<a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/links.php?url=http://upanh.com/view/?id=5rc1fnayeko" onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f3269/sap-tet-roi-lam-toc-o-dau-dep-vay-moi-nguoi-tphcm-1819154/', 'http://www.webtretho.com/forum/links.php?url=http://upanh.com/view/?id=5rc1fnayeko');" target="_blank"></a>[
    tóc mình đây. Đẻ gần tết ghé ra nhuộm luôn cho nó trẻ hihi.

<div class="bbcode_container"> <div class="bbcode_description">Code:</div> <pre class="bbcode_code" style="height:108px;"><div class="bbcode_container">
    <div class="bbcode_description">Code:</div>
    <pre class="bbcode_code" style="height:72px;">Chị làm tiệm Duy Khương, chỗ gần Đầm sen í. Em chắc chắn là e hok quảng cáo j đâu. Tại em được đứa bạn giới thiệu qua đó làm, ưng ý quá nên giới thiệu mọi ng qua. Thấy ai cũng khen nên mới nói lại chị em thui. Chẳng là các đây 6 tháng e uốn bên Thìn (Hai bà trưng). 2 triệu 1 cái đầu, tóc tai xơ xác, xấu thảm hại. Thực ra tóc e dài nên nghĩ uốn đoạn đuôi sẽ lãng mạn bay bổng. Ai ngờ đâu như 1 bó rơm ko hơn. E tiếc định duỗi mà sợ hư tóc. thế là chịu đựng 6 tháng trời với gói mỳ tôm trên đầu ((. E nhớ lúc quay lại Thìn bắt đền, tụi nó nói ko biết rồi đùn đẩy trách nhiệm. E búi suốt 6 tháng trời. Uất ức k thể tả. Các chị em đừng thấy đắt mà nghĩ là đẹp nha. E là nạn nhân đây. Con bạn em lúc đó nói lên chỗ bạn nó mà làm lại tóc. E nghi ngờ lắm, vì mãi tít Đầm sen lại rẻ như vậy. Thế là em bắt nó phải chắc chắn dùm, vì tóc đẹp cái mặt mới sáng sủa lên được. Chạy qua làm thì anh Khương cũng hiền, ổng nói sẽ ko cắt ngắn tóc e lên, vì ổng nói con gái nuôi tóc khó lắm. Tự nhiên yên tâm hẳn. Em vừa duỗi + vừa nhuộm + bấm chân cho dày tóc + uốn mái mà có 850k. Rẻ quá trời, mà tóc làm xong nó bóng mượt Bữa giờ là 1 tháng từ ngày duỗi. Tóc dài gần mông mà dày nữa. Em kết hợp dùng tinh dầu Maccro oil gì đấy thì gần như k còn hư tổn. Sorry mọi ng vì comment hơi dài nha. E iu tóc nhất trên cái mẹt mà )) Nhỏ em em đi bấm chân tóc cũng mê ổng luôn rồi

Xem thêm: Sắp tết rồi! Làm tóc ở đâu đẹp vậy mọi người? TpHCM
    Nguồn: Webtretho.com</pre> </div></pre> </div>Bạn ơi mình cũng muốn làm tóc thay đổi tí, nhưng chưa biết thất bạn nói có vẻ được quá. Muốn mai đi lun, mà bạn có thể cho mình SDT hay Địa chỉ của tiệm đc ko? mình hơi bị gà đường khu đó
    P/s Thanks bạn nhiều đã chia sẻ

gò vấp khu quanh chợ hạnh thông tây ấy chị

Mình tìm được 2 tiệm Duy Khương rùi sao bạn ơi 1 ở Lạc Long Quân , 1 ở Bình Thới. Hic là tiệm nào dậy, giúp mình với

dạo này em thấy mấy salon hay giới thiệu duỗi nước gì đó, tóc sẽ óng ả mà em không biết phải không hay chỉ là hình PTS thôi

Các Chủ đề tương tự

1. Mua Line tóc màu ở đâu tại TPHCM?
    Bởi kobelcodinhthien trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-28-2015, 10:32 PM