Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

mẹ mình tóc rụng gần như trọc hết đỉnh đầu, dùng cái này được hơn tháng rùi, thấy tóc con mọc lên nhiều lắm. ko biết lâu dài thì thế nào, nhưng trước mắt thì thấy cũng được bạn ạ

Mẹ nó cho xin giá cả được ko? Tớ cũng rụng quá, nghe các mẹ trên diễn đàn mua thuốc Biotine và Benpanthen rồi nhưng hay quên lắm, toàn quên uống thôi, thanks mẹ nó

đấy. giá trên web đấy. 895k mẹ nó ạ. hình như đag mua 1 tặng 1. hay mẹ nó với tớ mua chung đi. mỗi người 1 lọ dùng xem sao.

em thì ko tin quằng cáo cho lắm,bởi vì tỉ lệ đàn ông bị hói ở nước ngoài rất cao,nhưng
    em thấy họ toàn đội tóc giảnếu thật sự nó có hiệu quả thì bên Mỹ ngta đã xài rùi...mà
    em nghe đồ trên bestbuy cũng có nhìu cái dzõm lắm...các chị mua kiểm tra cẩn thận tí
    tóc rụng có nhìu nguyên nhân lắm,do mih stress hay bị nấm da đầu chẳng hạn...

Trích dẫn Gửi bởi 141180211
    đã có mẹ nào dùng thử loại này chưa? http://bestbuy.com.vn/chitiet.asp?hangID=SD050000008
    chia sẻ với mình nhé. mình sinh xong tóc rụng ghê quá, sắp thành sư cọ mốc rồi.:Sad: hu hu
    úi,cần gì? các mẹ có nhu cầu mọc tóc+dài tóc thì cứ mua tinh dầu bưoicuar THORAKAO mà dùng.65k/chai. rẻ bèo à mà dùng thì hiệu quả cực kì. chưa có ai dùng mà ko hài lòng về sản phẩm này hết. tóc mọc nhiều và dài nhanh chóng,giải quyết vấn đề cho mẹ nào bị rụng tóc và muốn tóc mau dài.
    em cũng đang dùng nè vì tóc em mọc chậm quá.
    các mẹ vào top "mĩ phẩm THORAKAO" trên web này mà tham khảo ý kiến mọi ngừoi nhé.:LoveStruc:

Ủa mua Thorakao ở đâu ở Hn nàng nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi TiểuLy
    Ủa mua Thorakao ở đâu ở Hn nàng nhỉ ?
    số 28 Kim Mã,cạnh đền Voi Phục,công viên Thủ lệ. đoạn giao kim mã,đê la thành,cầu giấy ý. dễ tìm thôi,có cái bảng ghi "MĨ PHẨM THORAKAO" to oạch:Laughing:

Hix cho em tham gia với đầu em tự dưng cũng rụng 1 chỏm rồi nhìn hãi quá! Các mẹ ơi nên dùng cái gì bây giờ ạ??
    @Mẹ Ku Lỳ ơi chị cho em hỏi với ạ thuốc Biotine và Benpanthen uống như thế nào hả chị??

nhỡ cái này mà dây vào mặt thì lông mặt có phát triển k hả các mẹ :Laughing: