Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Hỏi về dầu gội Garden

Mọi người có ai đã sử dụng dầu gội tên là Garden hoặc biết về nguồn gốc xuất xứ của nó thì giải đáp giúp em với ạ? Chuyện là thế này, tóc em vốn bị dầu, em đã từng thử đủ loại dầu gội từ bình dân đến cao cấp nhưng ko ăn thua. Hôm nọ đọc topic chuyên bán dầu gội, bạn này quảng cáo có loại dầu gội Garden của Đức dùng rất hợp với tóc dầu. Em liền gọi điện đặt mua 1 cặp. Hôm đấy em vừa tan sở thì đến lấy hàng luôn, lúc đấy trời cũng hơi tối tối rồi, nên ko để ý phần chữ trên thân chai lắm. Em chỉ hỏi sao dầu gội gì mà rẻ vậy, vì lúc bạn ấy đưa hàng em mới thấy là 2 chai gội - xả to quá, 1100ml mà chỉ có 320k. Bạn ấy bảo là đây là hàng nội địa của Đức, ko phải để xuất khẩu nên mới rẻ vậy. Em cũng ko nghĩ gì lắm vì đang vội về nhà.
    Đến buổi tối em mang ra dùng. Sấy tóc xong em rất ngạc nhiên, vì tóc suôn hơn, mềm hơn nhưng ko hề bết dính (rất khác với các loại dầu gội em dùng trước đây). Em lôi 2 cái chai ra xem lại xem dầu gì mà lại hay vậy, thì phát hiện tiếng Anh trên thân chai viết sai hết, ko ghi rõ nơi sản xuất. Quảng cáo là hàng nội địa của Đức nhưng lại viết bằng tiếng Anh. Lúc em search lại trên mạng thì thấy có nơi bán màu trắng - xanh (trong khi loại của em là trắng - vàng). Search bằng tiếng Anh cũng ko có loại dầu gội tên là Garden của Đức hết.
    Mẹ nào biết về dầu gội này làm ơn giải thích cho em với ạ? Em dùng thấy tóc suôn và mượt lắm, đặc biệt là hết dầu. Nhưng về cái chuyện giá cả, nhãn mác, nguồn gốc thì em băn khoăn quá ạ :-s

lần trước em đi mua dầu xả thì mọi lần em vẫn dầu xả olive nhưng hôm đấy lại hết hàng, được nhân viên bán hàng tư vấn dùng dầu xả của garden cũng rất tốt, thế là em mua về dùng thử. lọ dầu xả của em có màu trắng xanh nhạt, có ghi tiếng anh và tiếng việt dính ở thân chai, ghi là dầu xả siêu mượt garden. em dùng thì thấy suôn mượt hẳn, tóc rất mềm nữa, giá lọ của em mua có 90k( dầu xả thôi nhé). em nghĩ sản phẩm garden đấy ko phải hàng của Đức đâu, chắc là bạn đấy quảng cáo thế thôi, mà có khi chị còn bị mua đắt nữa đấy

dầu này gọi ko hợp với người Việt mẹ ạ. Khí hậu VN nóng lém

em cũng đang định mua đây ạ, các chị có kinh nghiệm gì k?

em cũng ko biết sao nhưng mùi thì cực thơm và lâu nữa

Các Chủ đề tương tự

1. Mở bán 50 chung cư Five Stars Garden Kim Giang
    Bởi datxanhmb81 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-18-2015, 08:59 AM
  2. mặt bằng Chung cư Five Stars Garden số 2 Kim Giang
    Bài viết cuối: 07-15-2015, 11:01 AM
  3. dự án Five Star Garden cam kết tiến độ, bàn giao cam kết
    Bài viết cuối: 07-13-2015, 04:08 PM
  4. Vị Trí Chung cư Five Stars Garden số 2 Kim Giang
    Bài viết cuối: 07-03-2015, 10:41 PM
  5. Dầu gội the garden của đức mua ở đâu thì đảm bảo ạ?
    Bởi dwadwa trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 03-24-2015, 09:49 PM