Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    có mẹ nào có ko ạ???

Kéo cái này lên mẹ nào biết ới cái.

Dưỡng tóc CHI thì nhất rồi, em xài hồi đó rồi ưng ghê luôn ấy, tóc mềm mượt mà vào nếp rất tự nhiên, không hề bết tí nào nhé!
    Phải mỗi cái tội là mùi có nó có phần hơi nam tính, nhưng xài riết cũng quen! ^^

Biosilk dưỡng và làm bóng tóc sau khi sấy còn Chi thì xịt trc khi sấy chứ nhỉ? Công nhận dưỡng Chi đáng tiền, tóc mềm tơi hơn Schwarzkop. Mình mua Chi 300ml là 600k ở SG của 1 chị Việt Kiều hay xách về bán, khách quen nên đc giảm chứ chị ấy bán 700k, mà chỉ cũng ít hàng sẵn lắm, ai cần thì order chỉ nhờ người quen đem về bán. Hoặc các mẹ ra Kềm Nghĩa, thỉnh thoảng cũng có hàng Chi xách tay còn Biosilk thì đầy ra vì có nhà NK ở VN rồi mà.

Bio thì e có người xách tay về , mà hbua e làm ngoài salon thấy ngta có dùng bio . Còn CHI thì e k bí ở ngoài có bán k ^^

Ở Hà nội mua 2 loại đấy ở đâu hả các mẹ?

Trích dẫn Gửi bởi bikluz
    Bio thì e có người xách tay về , mà hbua e làm ngoài salon thấy ngta có dùng bio . Còn CHI thì e k bí ở ngoài có bán k ^^
    Gần nhà em cũng có bán CHI nè, anh này hay có người nhà bên Mỹ gửi hàng về nên đảm bảo ak!
    Mà ảnh bán cũng mắc hơn của chị cutiepie mua nữa!
    chai 177ml mà ảnh bán 550k lận!

M thích mùi Chi lắm, nên mua luôn dầu gội, dầu xả, và dầu dưỡng mà sao từ lúc xài tóc mình rụng tơi tả ( trước đó mình xài panteen mỹ thì ko sao cả), ko còn bóng mướt như trước, lại hay rối hình như Chi nhiều dưỡng quá ko thích hợp với tóc dầu thì phải .

Biosilk mình dùng rất thích, bóng và mượt thẳng, cứ như duỗi tóc í

các chị ơi dưỡng chi là bôi hay xịt ạ?